Trang 2 của 55 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 548
    ADMIN đừng block em nha.............

hê hê hê..nếu đúng như nguyên bản MU thì leve 80 mới học được ngọc xoay kiếm và 160 mới học được Đâm gió..nhưng tui có 1 tiểu xảo để học được tất cả các loại ngọc ) từ leve (1) nếu bản MU này có lỗi đó như các MU khác...
    các bạn thử coi nha..
    bạn vô shop mua 1 chai rượu và tạo lỗ ảo bằng chai rượu đó .,,rồi đặt viên ngọc mình cần học vô đó dùng chuột phải kích vô ô còn lại là được hà )

em viết bài này ADMIN đừng block em nha
    và nếu MU có lỗi này thì đừng sưa nhé để anh em DK con hên chứ... L-)
    ai có ý kiến gì PM cho tui nhé..

Chài!!
    Cái nào tui copy đâu?
    chỉ copy mí cái skill cho ai làm biếng dzo dzien đàn đọc thui mờ, với lại tui viết cho ai không biết, còn ai biết rồi thì vào làm gì, còn phê phán tui.
    Thôi tất cả dừng tại đây, ai muốn phê phán thì lập 1 topic đi.
    Topic này chỉ hoan nghênh ai muốn góp ý + diễn bày kinh nghiệm mà thôi
    Thx.

Trích dẫn Gửi bởi uronMU
    hê hê hê..nếu đúng như nguyên bản MU thì leve 80 mới học được ngọc xoay kiếm và 160 mới học được Đâm gió..nhưng tui có 1 tiểu xảo để học được tất cả các loại ngọc ) từ leve (1) nếu bản MU này có lỗi đó như các MU khác...
    các bạn thử coi nha..
    bạn vô shop mua 1 chai rượu và tạo lỗ ảo bằng chai rượu đó .,,rồi đặt viên ngọc mình cần học vô đó dùng chuột phải kích vô ô còn lại là được hà )

em viết bài này ADMIN đừng block em nha
    và nếu MU có lỗi này thì đừng sưa nhé để anh em DK con hên chứ... L-)
    ai có ý kiến gì PM cho tui nhé..
    MU 1.0 chắc không có shadow bug đâu tuy nhiên đây cũng là kinh nghiệm tốt khi chơi private server <)

Cám ơn nhé >-

Tui lv 200++ rồi hết có cơ hội dùng kỹ xảo đó. Nhưng mà sao tui chơi lâu rồi mà không biết là có kỹ xảo này vậy ha.

vậy Mu FPT có RS không vậy? mình cũng đang chờ tin chính thức từ trang web của fpt đây!

MU FPT sẽ không cho reset đâu. Tin chính thức rồi đó ^^ ^^

Ha ha học xọc gió LV 1 có nhầm không hả bạn.Không có chuyện đó trong Mu không có reset đâu bạn ơi . Có thể bạn học được chiêu xoay kiếm chứ xọc gió thì 100% không học được.Ma điều bạn nói thì ai chơi DK đều biết mà(trò này xưa như trái đất(nhưng dù sao cũng đọng viên bạn gửi thêm kĩ năng khác có ji chúng ta sẽ trao đổi thêm)

He he! Cãi nhau vui thiệt, MU nào mà chẳng RS, có điều lâu hay châm thui. Có lẽ đánh tới khi nào râu dài tới rốn chác là rs. Lúc đó lại đẹp trai như ngày em mới chào đời.

Pa chưa nhận được thông báo của admin a`? Admin đã thông báo MU này không có reset và LV max là 400( tui nhận được thư trả lời từ GM về thắc mắc quanh vấn đề reset nên thông tin này là thật 100%)

Hix xin các bác bỏ chút thời gian đọc sơ qua về mufpt, chứ đọc tới đâu cũng thấy bàn reset hết T_T

Trang 2 của 55 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối