Trang 3 của 55 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 548
    Ừ!
    MU FPT lv 400 là max rồi. Mà mấy bác đừng tính xa quá. Vả lại tui post bài này là cho những ai chưa biết, những ai biết rồi thì có thể cung cấp thêm thông tin cho các bạn mới cùng tham khảo chứ sao lại lái đề tài qua chuyện reset thế này nhỉ.

hi` hi` em không bít FPT như thế nào nhưng trong các MU khác thì tất cả các tuyệt chiêu đều có thể học từ lv 1 bàng cách ép ngọc

ép ngọc??????
    nếu vậy thì không phải MU của Hàn quốc rồi, MU của Hàn Quốc không có việc ép ngọc đâu. Cho nên những skill đó sẽ phải học một cách có thứ tự.

Trích dẫn Gửi bởi _tiểu*muội_
    trên web đều cò nhưng dù sao cũng thanks vì chu đáo quá !
    Vả lại cái này ai từng chơi dk cũng biết hết rồi ...............Choài mà 28 mà xoay dc thì đúng là ...
    mấy pa thử hỏi lại MOD đê chứ hình như là lv 80 mới học đuợc chứ đâu phải 28

lvl 80 chứ , lvl 28 mà học được thì Dk lời quá rồi , sẽ luyện nhanh , ai mà theo kịp chứ

Còn phải hỏi ? đương nhiên là level 80 roài , chứ nếu level 28 học được thì sướng quá , mọi người đều đổ xô chơi DK hết à ?

mấy bạn dọc nhầm rùi lv28 là skill "xuyên tâm kiếm" kỹ năng này chỉ sử dụng dược khi cưỡi trên con Dinorant thui
    còn skill "xoay kiếm" thì chắc chắn là phải lv 80 rùi
    http://www.muonline.vn/subpages/muguide/character_05.asp cứ theo cái này mà nghiên cứu skill nhé

Bài này giúp ich rất nhiều cho những ai mơi chơi DK như tôi đấy cám ơn bạn nha

Ừ!! tuyệt chiêu đó học khi lv 28 là đúng rồi, còn lv 80 mới là chiêu quay kiếm. Chắc tại trên website có vấn đề.

toàn là thông tin xưa như trái đất rùi, chán quá kiếm cái gì mới mới đi bồ

Trang 3 của 55 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối