Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 145
    Trích dẫn Gửi bởi darkpig
    ^_^,vậy xin hỏi:đồ đồng gia tăng năng lực tấn công của tuyệt chiêu là+20 sát thương ấy à!vậy 3 món có tăng 60 phải không.
    -__- Làm gì có vụ đó. Ban đầu, các dòng trong đồ full đều có màu đen, khi có đủ các món thì nó xanh lên ---> các tính năng ghi trong đồ full bây giờ mới có tác dụng.
    +__+ Nói một cách đơn giản là..... 3 món đồng full XÀI CHUNG các tính năng ghi trong đó. -__+ Nên không có vụ cộng lại ở đây.

cho hỏi tính năng manalost(loại bỏ khả năng phòng thủ)thì các tính năng đồ của đối phương khi bị dính vào 3% ấy có còn ko nhỉ(như refect hay dd chẳng hạn) thx

Trích dẫn Gửi bởi nghuxi
    cho hỏi tính năng manalost(loại bỏ khả năng phòng thủ)thì các tính năng đồ của đối phương khi bị dính vào 3% ấy có còn ko nhỉ(như refect hay dd chẳng hạn) thx
    Chưa có điều kiện để thử
    nhưng nếu đúng như nghĩa của từ đó thì bạn sẽ không còn 1 tí phòng thủ nào (defend =0) và mấy cái đồ phụ trợ cũng không còn tác dụng

sai thì các bác sửa nhé

Zilly ơi!! Bạn cho mình biết thông số của set Kion đc ko? Nếu đc thì cám ơn nhiều.....
    Thx....

càng đọc càng thấy mình noob ^^. bài viết của anh rất có giá trị. cám ơn anh nhiều.

Lựa chọn nào cho DK đi chaos 4

Mình dự định mua 1 trong 2 set full: Karuta hoặc Katanta để đi chaos 4, mình vẫn thích Karuta hơn vì có dòng sát thương gấp đôi (phải có dòng này may ra mới kill nổi nhưng DK máu như trâu =)) ). Làm ơn advise em nên đầu tư vào set nào trong 2 set trên, đừng nói là nên sài Hion nhé vì noob như mình còn xơi mới đủ khả năng mua.
    Xin cảm ơn
    Ký tên: ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:>

set nào rẻ thì mua,đi c4 mặc đồ rồng đỏ+11 là oke roài
    Zill ơi,tui thấy mấy cái dòng tăng sức sát thương xx đâu phải là % ra damg luck đâu,nó + trực tiếp vào dòng sát thương bên dưới dòng SM ấy,trước đây tui xài aiko thì thấy nó như vậy

ai cho mình hỏi dòng gia tăng sức sát thương của ring và pendan mình thấy lúc nào nó cũng hiện mà nhưng nó có tác dụng gì ko??????? mình cảm thấy hình như........... là ko thì phải

Trích dẫn Gửi bởi matunn
    Chưa có điều kiện để thử
    nhưng nếu đúng như nghĩa của từ đó thì bạn sẽ không còn 1 tí phòng thủ nào (defend =0) và mấy cái đồ phụ trợ cũng không còn tác dụng

sai thì các bác sửa nhé
    Uh, ko có tác dụng luôn, MG mình chém lửa DK kia máu gần 4k3 (có đeo wing 2) nhảy 2 dmg Ignore Defend, 2k2+/dmg >>> DK die ngay tại chỗ. Lúc ko đeo wing cũng thế >>> ko tác dụng đồ hỗ trợ.

Trích dẫn Gửi bởi Dark_Baron
    Uh, ko có tác dụng luôn, MG mình chém lửa DK kia máu gần 4k3 (có đeo wing 2) nhảy 2 dmg Ignore Defend, 2k2+/dmg >>> DK die ngay tại chỗ. Lúc ko đeo wing cũng thế >>> ko tác dụng đồ hỗ trợ.
    :-SS Ủa, sao kì thế nhỉ. Mình thử dùng Elf đeo wings có 3% loại bỏ sức phòng thủ. Và lấy con DK để thử. Lúc con DK không mang wings thì bị đánh mất 11xx máu ( damage manalost kết hợp với luck ). Lúc con DK mang wings thì bị dánh mất 6xx máu ( damage manalost kết hợp với luck ).
    :-? Ko lẽ cái manalost 5% của bộ Odin, Kion, thì có tác dụng khác so với manalost 3% của cái wings.

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối