Trang 3 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 236
    Hehehe em chả biết thế nào chứ em thấy đẹp thì mặc đủ bộ ma thuật +9 là đẹp nhất mà cũng vừa sức mình mặc không phải tăng sức mạnh quá nhiều như bộ ma vương

Thấy các pác bàn tán nhiều quá mà toàn đồ mắc tiền vãi 8-X

Pác nào có set xương +9 +12 +luck thì bán cho tui đi (vì con dw của mình còn noob lắm và mình thích màu sáng trắng của nó nữa, set triệu hồn cũng sáng trắng nhưng chưa đủ tiền & lvl để mặc @-) )

PM: sever TY - char: GAUTYM79 nha!

B-)

tui có mỗi cái mũ +9 mừng chế mồ rùi,mai mốt lên lv cao rùi mới tính đến chuyện ép đồ tiếp,màu xanh của đồ ma thuật lúc nào chả biều trưng cho phù thủy ,nên tui chỉ thích mỗi màu xanh thui!!!!!!!!!!

tui có ý kiến
    dw mặc set ma thuật +11+12+luck , wing 2 nd
    gay trieu hồn +11 , khien trieu hon +5 là dẹp nhất ( hay thay bang khien legen ẽc +7 cũng được )
    hehe giống y chang con LR cũ ^_^

ý kiến là vậy thui nhưng có ko mới là vấn đề,DW chỉ đẹp khi có đủ tiền thui......heeehehe

dw có NOVA di CC là có tiền để sắm liền. lo con bò trắng răng ^^

lên 1xx đi solo ở dug hay lost 1 chơi cột lửa ,tuy hơi lâu nhưng tiết kiệm dc ít tiền mua mana,cuộc đời luyện DW là thế mà,tui có đứa bạn hco7i DK nó giảu lắm,mới luyện xin nó 100k thui rùi lên lv cao trả lại ,vậy mà h nó lại thiếu tiền tui chứ......................

Trích dẫn Gửi bởi shoutaka
    ý kiến là vậy thui nhưng có ko mới là vấn đề,DW chỉ đẹp khi có đủ tiền thui......heeehehe
    có thì có thui , ko tin hỏi LightRain bên serve TY trước mặc cái gì , về sau tui còn mua thêm set TH +11+12+l nữa nè
    co thằng BlackCat làm chứng

Trích dẫn Gửi bởi shoutaka
    có thì có thui , ko tin hỏi LightRain bên serve TY trước mặc cái gì , về sau tui còn mua thêm set TH +11+12+l nữa nè
    co thằng BlackCat làm chứng

ac ac đồ thần ma la đẹp nhứt chứ..................

nhưng ma khó mặc wa'

Trang 3 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối