Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

DW có nên mặc đồ ma vương

Theo các bác, DW nhà ta nên đi theo con đường nào nhỉ:
    -- Con đường thứ nhất: Ko cần mặc đồ mạnh ( vì đã có buff ) ) )tăng sức mạnh tầm từ 100-150 là được rồi, nhanh nhẹn tầm 200, ko cần tăng máu, toàn bộ điểm dồn vào năng lượng, đánh mạnh ra phết \/ \/ . Dạng DW này chỉ thích hợp để luyện lever, ko đi săn, ko đánh nhau.
    -- Con đường thứ hai:tăng sức mạnh nhiều ( tầm từ 200-300 )để măc đồ xịn, có thể là đồ triệu hồn hoặc ma vương chảng hạng, nhanh nhẹn cỡ từ 300-500để buff vòng tròn năng lượng và tăng điểm phòng thủ. Máu tăng nhiều một chút, cõ từ 200-300 poin còn lai tăng vào năng lượng. Nếu đi theo con đường này sẽ có thể tự solo được, hoặc đi săn, nhưng lưu ý, di theo con đường này thì damg rất yếu, đánh quái lâu chết vì đã tăng nhiều poin vào mấy thứ kia.
    -- Con đường thứ ba ( dành cho các đại gia ) ) ) ) là chơi set Anubis $-) $-) Hơi tốn kém nhưng lợi về nhiều mặt. Ko phí poin vào sức mạnh vì theo mình nhớ không lầm thì set Anubis ko đòi hỏi nhiều sức mạnh. Và mặc đồ này vào thì defe cũng mạnh, damg cũng mạnh, mà làicon tăng máu nữa, nên nói chung là mặc đồ này thì ko chê vào đâu được. Đi săn cũng được, mà đi solo cũng xong, defe mạnh, damg mạnh, DW mặc đò này vào cứ gọi là good \/
    -- Con đường thư tư là chơi DW buff, có lẽ mọi người đều đã có hiểu biết sâu sắc về loại DW này rồi, chác mình ko phải nói thêm nhỉ ) )
    ===> các bạn hãy tham khảo rồi chọn cho mình một hướng đi riêng nha

-Thứ nhất nếu chơi dw chỉ để luyện cấp thì cũng được nhưng khi công thành thì đảm bảo tử vong sốm
    -Thứ hai chơi dw chỉ để solo thì cày level là một chuyện rất khó và ko thể tham gia Cry được
    -Thứ ba là chơi dw theo con đường buff thì giang nan vô cùng
    -Nói tóm lại thì ý kiến cuối cùng vẫn là tốt nhất và kiếm được nó cũng là 1 vấn đề mà bao dw phải tìm kiếm

dw phải mạnh

theo tui ấy thì dw ngoài tăng năng lương thì phải tăng nhanh nhẹn nữa thì mớo vừa di solo vừa train ngon lành=)) =)) =))

DW buff giờ ít người chơi lắm,lâu lâu mới thấy 1 em
    DW giàu thì chơi anubis,đi cc,trai or công thành đều Good
    DW hơi nghèo chút thì tăng tầm gần 300 sức mạnh,mặc ma vương hoặc triệu hồn,khoảng 200 NN là được,còn lại tăng mana damg cao cực
    ngoài ra còn có DW tăng tầm 1,2k mana,SM và NN như trên,còn lại dồn sạch vào máu,lv 350+ đi cc chỉ sợ nhảy cầu or tele chậm
    DW giờ pro thì mặc anubis hoặc heras,hoặc đơn giản thì vãi thô rate or bone rate,dd cũng tốt,SM và NN cực ít,mana và máu point nhìu tăng thoải mái...
    DW bây giờ không tăng máu thì đi cc mệt lắm,1 hít chọt gió là á á liền...
    ser mới mở tui chơi DW,mana 1,2k SM và NN đủ mặc đồ,còn lại tăng máu á,lv tầm 3xx là sướng

Hix' đọc xong tui ko bít tui đang đi con đường nào nữa chắc đường rừng rùi....
    Lv 340
    SM 300 mà vẩn phải tăng tiếp để mặc đồ ( wa' tiếc về khoản này )
    NN 340
    Máu 20 hix' ( hơi ít ) hay bị bắt nạt về khoản này
    Nl 1262 hình như hơi dư nếu biết trước để dành một ít tăng vào máu

theo mình thì DW mình nghĩ DW có thể manh đc dấy về khoản đồ cuối thì các bạn ko lo đâu như bạn gì đó tăng Stre = 300 để mặc đồ thì có lẽ hơi phí theo mình bạn nên tăng Stre=280 ( Set MV + 11 luck op 4-12) def thì chừng 400 NL chừng 1k3 còn nhiêu chui vào máu mình nghĩ như vậy vì có 1 DW Babygame đã tăng theo nhu vậy solo TK 2 ngon lành , solo đc với RD và Phantom ko biết tăng như vậy có đúng ko các bạn chỉ thêm àh lv hiện nay al2 364

cần bán acc dw lv 3xx forever =900k sv QL (tp hcm )Ai mua pm nick luckyteen02@yahoo.com

Nếu là đẹp thì nên dùng TH+9 ...rồi up dần lên ..trắng bóc nhìn lãng tử ...còn nếu nhiều tiền thì nên dùng Anubis ..khoe cũng đẹp nữa ...tiếc là anh Sơn ( BaoChua ) ko vào 4rum thì phải ...còn nhớ hồi 33x cho đến khi bây giờ anh y vẫn dùng Anubis và phần lớn thời gian chơi là solo

Trích dẫn Gửi bởi MyNewLife
    Nếu là đẹp thì nên dùng TH+9 ...rồi up dần lên ..trắng bóc nhìn lãng tử ...còn nếu nhiều tiền thì nên dùng Anubis ..khoe cũng đẹp nữa ...tiếc là anh Sơn ( BaoChua ) ko vào 4rum thì phải ...còn nhớ hồi 33x cho đến khi bây giờ anh y vẫn dùng Anubis và phần lớn thời gian chơi là solo
    Giờ thằng Long chơi con BaoChua mà, nó máu phang đồ lên 9 rơi tè le rồi còn đâu =)) chỉ có cái gậy 12 luck 12 của nó là ngon, còn lại nhin nửa đen nửa xanh kinh quá =))

Nói chung DW chia ra nhìu chặng đg khác nhau và nhìu thể loại khác nhau
    Nếu bạn có địng hướng rõ ràng cho DW của mình thì cũng như DK vậy
    Nó sẽ có điễm mạnh và điễm yếu riêng
    DW là nhân vật của tinh thần mà (và cả trí tuệ nữa )

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối