Trang 2 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 213
    Xin hỏi bạn "bơm cho mình phục hồi máu nhanh" có nghĩa là gì????

Mặc bộ wind được +7 speed để buff nhanh hơn. Nhưng nếu tốt nhất là mặc vine exc+0+4% knctc>>>>nếu kiếm đủ bộ này. Bạn là buff siêu hạng. Vì Bộ+0 này mạnh hơn bộ wind +11 mà lại ko phải tang stre và agi. Bên Muvnn có elf {[^.^]} làm chuyện này >>>> cực mạnh. dơi lửa đánh mất có 2 giọt máu !!!!!!!!!

Má này tăng point cho MU-HN à ? Point ở đâu ra mà tăng lắm thế mà chơi giáp Hồng Ngọc hả má ? 283 point : 5 = bao nhiêu level ? Cười hì hì ... phải liệu cơm mà gắp mắm chứ.

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Long
    Mà này tăng point cho MU-HN à ? Point ở đâu ra mà tăng lắm thế mà chơi giáp Hồng Ngọc hả má ? 283 point : 5 = bao nhiêu level ? Cười hì hì ... phải liệu cơm mà gắp mắm chứ.
    Xin lỗi, hình như bạn không hiểu ý tôi | .. tôi đưa ra chỉ số cao nhất của bộ đồ mạnh nhất trong MU dành cho AE để cho người chơi tính được số điểm mà mình cần phải có để trang bị ( nếu họ thích mặc những đồ này hoặc biết để mà để dành điểm , không tăng uổng vào những thứ khác ). Còn nếu bạn đã xác định là bạn chơi elf chiến và chỉ cần mặc bộ đồ vine bán shop thì đừng nên đọc bài của tôi, ok ?? 3:-O

tôi chỉ thich chơi AE mà thôi.Vì như thế ko phải phụ thuộc hay nhất thiết phải pt với ai cả, chơi đọc lập cũng được và pt cũng được

mơ àh kiếm đồ +9 là thấy mệt lắm rùi làm gi kiếm ra exl hay đồ +10+11+12 kiếm +9 là đủ mệt rùi tui đã từng chơi MU korea nên bit rõ lắm khó kiếm ba thứ đó lắm mí bạn ah

Elf chiến ghim chuột cũng được nhưng chỉ cần tăng điểm vào nhanh nhẹn là chủ yếu , nói chung đỡ mệt hơn DW

Ông Real liệt kê đồ ra vậy cho mấy bạn biết cái chỉ số của món đồ cao nhất là bao nhiêu, cho mấy bạn biết vậy thôi . . chứ từ đầu đến cuối tui thấy đâu có chỗ này ổng nói là người chơi phải mặc hết mấy cái đồ ổng post lên đâu ??
    Tui cũng chơi bên global được 3 năm, giá trị của items như thế nào tui cũng biết sơ sơ. Lúc mới bắt đầu có MU, nói thiệt . . kiếm được một bộ đồ +5+12 thôi là đi đâu người ta cũng lác mắt, huống chi là +7, +9 . . nhưng bây giờ qua đó coi thì biết ( bên maya nhiều hơn wigle ), người ta mặc đồ exc tá lả . . mà toàn đồ full. Bộ đồ lúc trước tui chơi con elf chiến wind exc +10 + ref + luck + giảm damg . . lúc đó cũng làm 'trùm' rồi, mà bây giờ lên Tarkan với Icarus chịu không nổi !!

Elf chiến - sự lựa chọn của tôi. Mình rất đồng ý với ý kiến của bạn Hien xinh.

Thật ra việc mặc đồ wind không phải +7 speed, mà cái găng tay wind có speed cao hơn so với các găng tay như silk, vine, spirit, guaradian. Cho nên việc mặc bộ đồ Wind về sau cũng rất có lợi cho Def, dễ dàng đi vào những vùng đất nguy hiểm, đó là sự thật, rút kinh nghiệm từ con Elf wèn của tui mặc bộ vine +5 và+7 đi mấy chỗ kia phải nói là buff + chạy trối chết.

Trang 2 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối