Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 213
    Tui là người mới chơi Mu chưa được thành thạo cho lắm nhưng khi nói về efl chiến hay efl bơm thì mới đầu chơi tui chọn efl bơm khi nào reset lai mạnh thì mới chuyển qua chơi efl chiến,tui thích chọn efl bơm hơn vì dể party hay bơm sức đánh,sức đở cho mấy thằng bạn cùng chơi nên khõe re chỉ việc đứng ngoài mà cứu ứng

Bó tay thật. Reset kiểu gì vậy bà con cô bác ơi ???

em chỉ chọn elf buff thui
    buff cho chồng woánh=> mình khỏi woánh đỡ mệt

Trích dẫn Gửi bởi lucbachmai
    em chỉ chọn elf buff thui
    buff cho chồng woánh=> mình khỏi woánh đỡ mệt
    Không bít ai là người may mắn đó vậy
    Có vợ như bạn sướng thiệt !! \/

Trích dẫn Gửi bởi HunterDragon
    Tui là người mới chơi Mu chưa được thành thạo cho lắm nhưng khi nói về efl chiến hay efl bơm thì mới đầu chơi tui chọn efl bơm khi nào reset lai mạnh thì mới chuyển qua chơi efl chiến,tui thích chọn efl bơm hơn vì dể party hay bơm sức đánh,sức đở cho mấy thằng bạn cùng chơi nên khõe re chỉ việc đứng ngoài mà cứu ứng
    MU FPT không có reset đâu, ráng buff từ đây đến lvl max nha
    Đứng ngoài ứng cứu là 1 chiện, chiện quan trọng hơn nữa là bao nhiu bless rơi ra, mình tranh thủ lụm trước ( tụi nó lo đánh tối tăm mặt mũi gòi nên không nhanh tay = mình =)) )

hihihi nếu lỡ người bạn của bạn ngày hôm đó không chơi thì bạn Buff cái gì để kiếm lvl đây

Chơi ELF BUFF lúc đầu khổ lắm nhưng về sau khi mạnh thì có giá lắm đó :x

Cái gì cũng có cái giá của nó mà. Chơi elf buff mấy lvl đầu phải chịu phụ thuộc vào những nhân vật khác để lên lvl. Nhưng một khi đã đạt khoảng lvl 200+ thì mấy anh DK, DW nhìn thấy là xin party liền, lúc đó tha hồ yêu sách ( Ví dụ là 50K một lần buff lên Icarus chẳng hạn =)) =)) )

cao thủ, cao thủ.....

dám chắc là bạn rất có kinh nghiệm chơi elf.thật là tốt cho nhưng người mới chơi.nhưng tui chưa bao giờ chơi elf.có thể tui sẽ thủ xem sao.nhưng đã Pt vơi elf nhiều rồi.thật hay khi tạo được 1 pt có đầy đủ DL, DW,DK, ELF, MG lúc đó bạn mới thực sự thấy sức mạnh của nó. [-X

Trích dẫn Gửi bởi thinhvncc
    dám chắc là bạn rất có kinh nghiệm chơi elf.thật là tốt cho nhưng người mới chơi.nhưng tui chưa bao giờ chơi elf.có thể tui sẽ thủ xem sao.nhưng đã Pt vơi elf nhiều rồi.thật hay khi tạo được 1 pt có đầy đủ DL, DW,DK, ELF, MG lúc đó bạn mới thực sự thấy sức mạnh của nó. [-X
    cám ơn .. hix ..tui post bài mấy ngày trời mà đến bây giờ mới có bạn khen tui

ặc pt cần gì mgic??????? ^^, mg trong pt ko cần thiết đâu 3 đứa kia được rồi

Trích dẫn Gửi bởi HuyMG
    ặc pt cần gì mgic??????? ^^, mg trong pt ko cần thiết đâu 3 đứa kia được rồi
    Sao cũng được, để thằng MG ở nhà giữ con đi, 4 đứa kia đi giết Kundun được rồi =))

Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối