Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 132
    mg đi chaos castle ko có nhiều cơ hội win dâu bạn oi . zo đó mà gặp dw & dl thì khó lòng...... đó (híc..)

Trích dẫn Gửi bởi MGVODANG
    Cám ơn bạn đã đọc bài viết nhưng tui khẳng định với bạn là đã đi theo con đường MG phép thì đừng mơ tới đi CC hay săn đồ
    cám ơn bạn
    ... Kalima thi` ko mơ nhưng Mg phép của mình lên Solo Ica đánh alpha đc ... nói chung Mg thì thế mạnh kS nên cứ thế mạnh mà phát huy ...

cho em hỏi MG phép thì yếu ở điểm nào so với Mg chiến ?Về máu ?Về Dam?Hay về cái gì??? mà nghười ta bảo MG phép chỉ có thể dùng để luyện LV và Ks ko thể đi CC và đi duel ,săn đồ?

Nói chung là MG phép yếu nhiều so với MG chiến ( dam + máu + sức đánh )
    Một khi bạn đã chọn dòng MG phép là bạn chỉ nên luyện lv ( tốc độ lên lv thì ko ai sánh được ) hay lúc ks thì rất tốt.
    Còn nếu bạn đi săn đồ chỉ có thể săn ở icarus ( phía ngoài ) chứ vào Kalima 6 chắc die lun vì dâmge của MG phép rất thấp , thủ đến 550 là cao lắm rồi ( tăng khỏang 900 nhanh nhẹn và sài Karuta )

MG phép thì tốc độ lên 300 là bao lâu nếu 1 ngày chơi 10 tiếng(AFK) hả MG VO DANG,MG phép tại sao ko nên tăng máu????

Nếu bạn chơi 1 ngày 10h - EXP X4 thì sau khoảng 1 tháng 10 ngày là bạn đã lên 300 rồi - với điều kiện bạn có đồ ngon đi solo hay có pt ngon
    còn MG phép ko tăng máu vì tăng cũng chẳng để làm gì , có săn đồ hay đi PK đựoc đâu mà tăng máu như DK.
    Nếu bạn mặc set full như Evis thì nó có tăng máu đó ( sức sống sẽ là 61 )

Cho mình hỏi là MG tăng bao nhiêu điểm vào năng lượng thì được tăng lên 1% sức sát thương của tuyệt chiêu vậy ? Cám ơn bạn !

Theo mình nhớ ko nhầm thì là 5
    Bạn có thể tham khảo thêm ở đây :http://www.muonline.vn/subpages/muguide/character_04.asp

Mình không biết là con MG của mình có bị sao không nữa mình đă tăng năng lượng lên 89 rôi nhưng chỉ số sức sát thương tuyệt chiêu thì vẫn như lúc ban đầu là 200%. Bạn cũng chơi MG vậy bạn xem thử giúp mình xem điểm năng lượng của bạn là bao nhiêu và với điểm năng lượng đó hiện giờ bạn được bao nhiêu % của chỉ số sức sát thương tuyệt chiêu, thanks !

ac
    sao năng lượng của bạn chỉ có 89 thui ah ?
    ??????????????????

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối