Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 51

Tại sao DL ko có đồ full riêng

Đề nghị admin xem xét tạo cho DL một set đồ full cho riêng mình!!!
    Mang tiếng là lãnh đạo của lục địa MU mà charL chả có đồ full riêng cho mình!Quả là bất công!!
    Hix:MG có set kion,dk có hion,elf thì có kwen,alko.dw có anubis
    Chỉ có DL là phải mặc ké đồ full của DK!!chán!!
    Ai đồng tình cho ý kiến cái nào!!!!!!
    O) O) O) :-L :-L :-L =D> =D> =D> L-) L-) L-) L-) L-) L-) L-) L-) L-)

tại dam cơ bản của DL khủng quá rùi ( hơn cả dam dk khi kô combo) mà có đồ full nữa chắc MU nổi loạn ^_^

có đồ full DL đó, hồi trước thấy show háng rồi, ko khũng ko lấy tiền luôn ^_^
    nhưng mà admin lấy lại rồi ^_^

Trích dẫn Gửi bởi shmilY
    có đồ full DL đó, hồi trước thấy show háng rồi, ko khũng ko lấy tiền luôn ^_^
    nhưng mà admin lấy lại rồi ^_^
    ý bác là set Chí Tôn Exc +13 Full op ở TV ý hả?Đang nói đồ thần cơ mà ai nói exc full dòng đâu.B-)

đúng là DL dame đã quá khủng rồi, nếu có đồ xịn quá thì xem ra chúa tể không xem dân chúng ra gì rồi, xin lỗi vì đã không ủng hộ bạn về điều này, mặc dù mình cũng chơi DL.

Trích dẫn Gửi bởi quangduc
    tại dam cơ bản của DL khủng quá rùi ( hơn cả dam dk khi kô combo) mà có đồ full nữa chắc MU nổi loạn ^_^
    Ông này nói ngược.Nghe buồn cười quá.Với sv HT. DL 27 lần đánh XHL vẫn
    thua dk rs 23 đâm gió (cùng sử dụng Vũ khí cuối cùng cấp của từng loại nhân vật).Thứ hai là % sát thương của áo choàng thua xa cánh cấp 2
    Còn chuyện thêm đồ full thì kêu Webzen làm cho

là thế này tại DL nhà ta có 2 con thú nuôi wa lợi hai là wa và ngựa nên ........ ko có dồ full.

DL thì nói về dam thì thua xa DK.Nói về def lại càng thua xa hơn.Công nhận đánh DL lúc đầu thấy HXL mạnh thấy sướng nhưng càng reset cao càng thấy nó yếu(yếu đến mức không thể tin được nữa).1 DL reset tầm 20 lần không thắng nổi DK reset 10 lần,thậm chí 8 lần,cũng không thể thắng được ef reset >10.Mọi người cứ để ý mà xem bây h dòng nhân vật DL gần như tuyệt chủng rồi.

con quạ mà max lv thì mổ DK 1 -2 hit là cùng, eft chiến thì khỏi bàn, khỏi cần mổ. vấn đề ở đây là kỹ năng chơi. nếu chơi DL pet thì đánh hỏa xích long yếu xìu, nhưng nếu theo dòng chiến, cộng điểm đúng thì HXL không thua gì dame combo.

Trích dẫn Gửi bởi saigondo
    con quạ mà max lv thì mổ DK 1 -2 hit là cùng, eft chiến thì khỏi bàn, khỏi cần mổ. vấn đề ở đây là kỹ năng chơi. nếu chơi DL pet thì đánh hỏa xích long yếu xìu, nhưng nếu theo dòng chiến, cộng điểm đúng thì HXL không thua gì dame combo.
    [-X bạn có chơi DL reset hông dzị:> bạn thử nuôi 1 quạ và 1 chiến mã max lv và DL bạn rset 25 lần thử xem,qua DAvia đáng thử È rset 12 lần thôi là bạn biết ngay thôi mà 8-}
    nói chung sv rset đúng là quá bất công với DL nhỉ 8-}
    mình lỡ luyện rồi nên luyện luôn thôi hihi

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối