Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    chà DL đã có ngựa& quạ rồi mà
    bác còn mong đồ full gì nữa
    nếu DL mà có đồ full nữa thì loạn thật

Ngựa quạ cũng phụ thôi bác hà!
    Mình nghĩ chúa tể phải có set Ful của riêng mình mới ra dáng chúa tể chứ!

Trích dẫn Gửi bởi satansea
    Ông này nói ngược.Nghe buồn cười quá.Với sv HT. DL 27 lần đánh XHL vẫn
    thua dk rs 23 đâm gió (cùng sử dụng Vũ khí cuối cùng cấp của từng loại nhân vật).Thứ hai là % sát thương của áo choàng thua xa cánh cấp 2
    Còn chuyện thêm đồ full thì kêu Webzen làm cho
    sao lại ngược,nếu về cơ bản dam DL cao hơn dk khi kô combo .Tại bạn so sánh sv RS thì DL yếu thật còn sv kô RS thì DL cũng mạnh lắm chứ :quạ bên đó nó mổ đau lắm ah lại còn ngựa nó đá nữa chứ .Bên TV mà dk duel với DL quạ thì DL vừa chạy quạ vừa mổ dk khóc ròng đó thôi .Mà mình nói thêm MU nguyên bản là kô có RS nên DL kô có set full riêng ,sau này có RS thì ....cái này kô bít =))

Trích dẫn Gửi bởi quangduc
    sao lại ngược,nếu về cơ bản dam DL cao hơn dk khi kô combo .Tại bạn so sánh sv RS thì DL yếu thật còn sv kô RS thì DL cũng mạnh lắm chứ :quạ bên đó nó mổ đau lắm ah lại còn ngựa nó đá nữa chứ .Bên TV mà dk duel với DL quạ thì DL vừa chạy quạ vừa mổ dk khóc ròng đó thôi .Mà mình nói thêm MU nguyên bản là kô có RS nên DL kô có set full riêng ,sau này có RS thì ....cái này kô bít =))
    Rõ ràng là tui nói sv HT.Quạ LV 50 bên SV HT Cắn Dk RS trên 20 lần(agi khoảng trên 2k) thì 20-30 cái mới trúng được 1(ATK Rate của quạ bị giới hạn)
    Còn với AE RS trên 20 lần thì Chắc 10 phút trúng được 1 hit.ATK rate của chiến mã đỡ hơn 1 chút.ĐỌC KĨ LẠI DÙM COI

Nói chung trong server reset thì DL đúng là yếu nhất.Có quạ hay có ngựa cũng chẳng khá hơn là mấy.Mặc đến set chí tôn rồi mà def vẫn thấp tè.Cái này đúng là pó tay toàn tập.

tui mặc set chí tôn 11,ngựa lv34,agi1,6k mà đi blod6 vẫn hi sinh như thường!Thế có đau ko chứ lị?

Lý do là các admin và các bạn khác cứ dị nghị về số Point/mỗi lv(7 point) và số Point thưởng sau mỗi lần reset của DL,để rồi DL chỉ có 150 point sau 1 lần reset(Dk là 200 point,Ef 170 point),trong khi DL còn phải cộng điểm vào phần mệnh lệnh(cả ngàn điểm chứ không ít,nếu muốn đánh tốt) .Hơn nữa chỉ số cộng điểm của DL tốn nhiều hơn các dòng khác :5 point sức mạnh/ 1 sát thương(Dk thì là 4 point, Ef 4 point), 7point nhanh nhẹn/1 sức chống đỡ(DK là 3 point,DW 3 point )....
    Đấy,so point thì DL reset 20 lần lv 200 có point =4593 point ,ngang ngang với DK reset 16 lần cùng lv 200(4345 point) cộng điểm vào thì DK có lợi thế hơn hẳn so với DL,nhất là phần defend DK tốn ít point hơn mà defend hơn hẳn DL,đồ DL thì ôi thôi....sức đỡ dỏm hơn đồ DK ,lại có set full mạnh nữa,chưa kể Cánh 2 DK có chỉ số khủng hơn Áo Choàng nhiều.Còn MG thì thôi khỏi so sánh làm chi,DL thua là cái chắc.
    Còn ai bảo DL luyện lv reset nhanh hơn DK thì chơi DL thử xem sẽ rõ.Đúng là những lần r đầu tiên có nhanh hơn ,nhưng cỡ 8 lần là đã khác rồi,còn cỡ 20 lần trở lên thì DL cũng phải chật vật lắm mới r được 1 lần ,khổ không thua gì DK đâu(tui đang nói là luyện lv cùng cách nhé,chứ 1 bên đi BC ,Devil liên tục ,1 bên cày ruộng Atlant thì không bàn tới nhé)
    Hic,tớ nghĩ nên xem xét lại cách nhìn nhận vấn đề khi cho point reset DL là 150 point.(chí ít cũng nên = với Eff=170 point).
    .......................
    đó là vài dòng suy nghĩ của tớ ,bạn nào thấy không đúng thì sửa dùm nhé.

Đúng đúng!DL lúc đầu luyện đúng lẹ!Càng về sau thì dame càng thua các dòng khác,phòng thủ thì chẳng bằng ai!Chơi DL nãn quá!Chắc do vậy mà dòng DL ngày càng tuyệt chủng hết rồi!Mấy anh chị admin xem lại dùm chớ ko một ngày ko xa sẽ chẳng còn nhân vật chúa tể ở SV:HT nửa!

bạn ơi nếu chúa tể mà có đồ full thì có mà đánh lại nó nếu dl phép thì hên xui con dl chiến bạn nghỉ xem luc đó ai mà chơi f nũa chứ, với lại dl tăng đến 7 điểm con dk chỉ co 5 điểm thui đừng hô nào Yêu em là chuyện tình cờ
    Mất em thêm một tình cờ thứ hai
    Cả ngày ngồi nhậu lai rai
    Thấy ta xứng đáng được hai tình cờ...

Đến bây giờ trên 2sv đều kô có set CT exc +13 full dóng nào hết thật đáng tiếc cho ông chúa tể già (Daklord)

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối