Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51
    Ông antoni mà sống lại chắc ổng phản lại lục địa MU tiếp vì ổng thấy DL ko có đồ full!hehehee

Đến bây giờ trên 2sv đều kô có set CT exc +13 full dóng nào hết thật đáng tiếc cho ông chúa tể già (Daklord)
    Đồ chí tôn ngang cấp với TL, TN và MV anh ơi. Anh đòi có CT full chắc DL vô địch hết quá.

Trích dẫn Gửi bởi Ông_Mập_Ú
    Đến bây giờ trên 2sv đều kô có set CT exc +13 full dóng nào hết thật đáng tiếc cho ông chúa tể già (Daklord)
    Full dòng thì không có nhưng set Ct exl + 13 + rate + hp + ref +dd + 16opt + luck thì bên thiên vương có đấy ( mấy cái opt max mana , zen chắc dỏm quá không thèm lấy =)) )

Trích dẫn Gửi bởi hamvuitunho
    Full dòng thì không có nhưng set Ct exl + 13 + rate + hp + ref +dd + 16opt + luck thì bên thiên vương có đấy ( mấy cái opt max mana , zen chắc dỏm quá không thèm lấy =)) )
    Thiệt hôk đóa!Đồ của ai mà khủng bố vậy bạn??8-X !Ko tin được dù đó là sự thật!!!1

Thế you có thấy ông vua nào đòi mình có đồ ngang hàng với tướng của mình ko? Set CT là cũng đủ rùi ,ông thử ép CT lên >11 đi ,rùi theo đường chiến (tăng Sm đủ mặc đồ thui,NN cao + NL cao,SK >150 thôi ) reset 25 lần rồi dame thử với DK đi (thua tui cùi ).Chưa nói đến chuyện ông reset mau hơn nó (= chứng là đứng đầu bảng reset là Dl ).Còn nếu ông tức quá thì đừng chơi DL nữa chơi DK đi rồi solo với DL của tui.Chỉ biết đòi hỏi,muốn cho mình phải luôn luôn mạnh.luôn luôn đánh ăn người khác sao?Noob = bò ^o^

Trích dẫn Gửi bởi LTCNgoc
    Thiệt hôk đóa!Đồ của ai mà khủng bố vậy bạn??8-X !Ko tin được dù đó là sự thật!!!1
    Không tin ư , đọc lại topic này nè

http://forum.************/showthread.php?t=220370

Tui mặc chí tôn 11 ôp L nè bác.Mà đi blod die hoài,nãn quá trời.

thui kêu đồ full DL chi kêu đồ full exc là đc roài hí hí

Trích dẫn Gửi bởi canhsim
    DL thì nói về dam thì thua xa DK.Nói về def lại càng thua xa hơn.Công nhận đánh DL lúc đầu thấy HXL mạnh thấy sướng nhưng càng reset cao càng thấy nó yếu(yếu đến mức không thể tin được nữa).1 DL reset tầm 20 lần không thắng nổi DK reset 10 lần,thậm chí 8 lần,cũng không thể thắng được ef reset >10.Mọi người cứ để ý mà xem bây h dòng nhân vật DL gần như tuyệt chủng rồi.
    Xạo quá pa ơi !! DL rs 2x mà k đánh nổi dk rs 1x là quá xạo trừ khi nó mặc set phản dame + tang full hp thì kg nói
    chứ mặc đồ binh thường hoặc đồ hion dập cũng chít >- . Ông này coi thường DL we'' . nếu ông kg tin có thể cho tôi mươn con DL rs2x ra đánh nhau choi voi con dk 1x mà ông nói xem
    :-? để xem ông nói sai hay tui nói sai nhỉ ???

Mình không biết bạn Canhsim nói thế nào chứ DL rs 2x mà kg thắng nổi dk 1x là điều quá vô lý. Nhìu khi DK chưa dến gần dc DL đã bi xich long đánh chít
    DL chiến dame của nó nhìu khi còn mạnh hơn dk ( kg tinh dồ full vì dồ full dk mạnh hon DL )
    kg biết pa canhsim tăng DL theo đường gì mà k đánh lại dk 1x

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối