Kết quả 1 đến 7 của 7

Duyên Trời Đã Định

(~~)Hôm nay là ngày sinh nhật mình và cũng là ngày mình quay trở lại MU nên nên có rất nhiều cảm xúc. Nhớ lại cũng gần 2 năm rồi từ cái thời MU hàng nhập vào Việt Nam:--, lúc đó say đắm trong MU, đắm chìm trong MU, rồi đế một ngày đẹp trời, MU việt Nam xuất hiện đó là ngày mình không thể nào quên, đó là ngày hoàng kim của mình :>>, chơi được một thời gian mình tích lũy được một gia tài kha khá, đột nhiên thằng bạn mình (cùng chơi chung nick )bị tai nạn giao thông, vì quá nặng nên qua đời, :..(lúc đó mình buồn lắm và quyết định từ bỏ MU:-SS. Còn vài ngày nữa là đến ngày dỗ của nó ( 20/11/2005)
    nhớ lại một thời oan liệt của hai đứa mình, nên mình quyết định tái xuất giang hồ, tìm lại quá khứ hào hùng đã mất >- các bạn hãy trở về với MU làm cho nó sống lại, tiếp tục ngày tháng hào hùng của nó,
    ----------------------------------------------
    P/S: Gủi đến những ai đang chơi MU - Bỏ MU - và sẽ quay lại với MU ---\/\/\/(*)(*)

Mình nghe bạn kể vậy cũng thấy buồn lắm.Mình cũng nghĩ Mu lâu lắm rồi,kể từ ngày mình nhập viện vì đua xe dến giờ đã gần tròn 1 năm rồi(24/12/2006)

Hic ! bây giờ bạn còn chơi MU không, mình mới lập nhân vật mới, server Huyen Thoai có gì PM nick TamHiep thường chơi server 1

Hãy nhìn về tương lai phía trc' >< chúc chơi vui ><

Lâu rồi xem lại thấy vui vui thời MU
    Thời hoàng kim A H xuất , thời chiến đấu pt , pk vui biết bao .

Lâu rùi không chơi mu ai biết mu gì hay không giới thiệu cho tui với

Muss1.net kìa bạn