Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    Trích dẫn Gửi bởi xNhocConx
    Tổ hòa giải đây. Ai lại đi phá hoại hạnh phúc của người ta. Tui chờ pa vào Chủ Nhật (30-4) tại devias sub1 vào hồi 9h a.m! Vào đây dual với tôi. Nếu thắng tui ko có í kiến. Còn nếu pa thua thì thôi nhé.
    hehehe, dạo này thấy nhóc hay đòi duel quá. chắc khủng lắm nhỉ? đợi anh cày lại đồ, vào sv TươngLai đọ nhé. mà nhóc...........cũng trẻ con )))

Trích dẫn Gửi bởi xNhocConx
    Tổ hòa giải đây. Ai lại đi phá hoại hạnh phúc của người ta. Tui chờ pa vào Chủ Nhật (30-4) tại devias sub1 vào hồi 9h a.m! Vào đây dual với tôi. Nếu thắng tui ko có í kiến. Còn nếu pa thua thì thôi nhé.
    Pa này hòa giải hay ghê ta
    Duel sub1 thì làm sao mà nó thắng dc cơ chứ =))

(^_^) , ghê wa' à , ân hoán giang hồ , mô phật mô phật , kill vì tình thì kill làm gì ks nhau kill nhau mới zui hehehe , vì xìng iu thì kill mấy cũng như không ko phải của mình thì vẫn kophải là của mình .Đừng ỷ pro mà coi người ta noob chỉ là game thui mè , khà khà

Hix đọc xong rùi chẳng thấy gì cả sát nhân giề chứ

Cho bình luận 1 tí nha, đọc xong thấy giống MU AH truyện quá, nhảm =))

Pó tay với mấy cô cậu này. Hôm qua nói chiện với VDH tưởng đây là chuyện giỡn chơi thôi hóa ra là ân oán tình tay ba thật à. Chậc đúng là lậm game ảnh hưởng đến thần kinh rồi ặc ặc.

hỡi thế gian, tình là gì mà khiến 3 đứa nhóc kia lủng củng giữ vậy?

Chuyện này không phải chỉ trong game đâu, là sự thật ngoài đời đó, hix, Cũng còn may là chỉ lấy game để giải tỏa bức xúc, nếu không thì ...
    Mà TY đâu có gượng ép được ...

lâu lâu có mấy vụ thế này mới hay chứ , các bé khoấy động không khí MU cho các anh chị còn gì ))) ))) ))) , bạn dk gì đó nhân dịp x10 cố train chống lại VDH thôi \/ \/ \/ ...... cố lên\/

3 đứa đó điên. Người yêu ngoài đời của tui bỏ tui đi lấy chồng mà tui chưa đến nỗi thế. Đúng là hâm nặng.
    P/s : mấy ku ăn nói lịch sự tí đi. Đừng có mà lên 4rum rồi cứ mày mày tao tao. Chắc phải hỏi ku Thành sự tích 3 người ní mới được (mình nhiều chiện ghê ))) )

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối