Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Thiện tay, thiện chân!

Thiệt là tội nghiệp lũ nhỏ! Coi phim kiếm hiệp Trung Quốc + phim tình cảm Hàn Quốc quá nhiều nên ra nông nổi thế này!

Thôi quay đầu lại là bờ ... vực! Ráng làm lại cuộc đời ... kiếp sau nghen! )))

Tôi chính là chủ nhân của dk VungDatHoa. Người bạn tôi là babynoob đã có ý kiến trên diễn đàn. Riêng tôi không bình luận gì về sự kiện này, và mong quý vị nếu có thắc mắc (nhất là ThienAc và người bạn của anh LeeBow) gặp trực tiếp Hoa để nói chuyện đường hoàng. Đùng đùng đi chửi rủa người khác không phải là hành động đẹp của một gamer.

chài ơi.. tui tưởng tui đang đọc truyện chứ.. có là thật ngoài đời hay là chuyện trong game thì vì thế mà pk nhau cũng vẫn là trẻ con.. còn mang lên đây post nữa thì cũng càng trẻ con.. túm lại là toàn trẻ con...

Trích dẫn Gửi bởi mingy
    chài ơi.. tui tưởng tui đang đọc truyện chứ.. có là thật ngoài đời hay là chuyện trong game thì vì thế mà pk nhau cũng vẫn là trẻ con.. còn mang lên đây post nữa thì cũng càng trẻ con.. túm lại là toàn trẻ con...
    hóa ra cứ pk là trẻ con hả mama ( viết cái gì cho dài thêm bây giờ nhỉ )

Ặc ặc, đọc cái này thật là bó tay, chắc để hôm nào em cũng kiếm 1 cô rồi bày ra cái trò này cũng lâm li bi đát phết đấy =)) =)) =))

Có thế thôi mà cũng mất tính người a, vậy DK của em là thập đại sát nhân thi gọi là sao hở mấy anh

Mà sao có chuyện bé xiu à. (Đc nghe VDH nói chuyện roài)
    Thôi kệ đi, VDH hay ai muốn có bạn gái PM me, 1 lish EE xinh hông a )

à mà nếu mingy nói PK nhau là trẻ con, vậy hồi trước anh với em đi PK thì là gi nhỉ bé noob của anh ;;>

Trích dẫn Gửi bởi TigonR
    Có thế thôi mà cũng mất tính người a, vậy DK của em là thập đại sát nhân thi gọi là sao hở mấy anh

Mà sao có chuyện bé xiu à. (Đc nghe VDH nói chuyện roài)
    Thôi kệ đi, VDH hay ai muốn có bạn gái PM me, 1 lish EE xinh hông a )

à mà nếu mingy nói PK nhau là trẻ con, vậy hồi trước anh với em đi PK thì là gi nhỉ bé noob của anh ;;>
    Buồn cười là đem vào đây để dân tình bàn tán nữa kia, chẳng ra làm sao cả, hay tôi với bác bắt chước lập 1 topic đi King, để tẹo vào game tôi xúc bác 1 cái, có khi nổi tiếng phải biết =)) =)) =))

Ủa tưởng đây là chuyện đọc cho vui ai dè là chuyện thạt ngoài đời hả
    Fang đê Fang đê

^__^

bác HS nói phải lắm, vậy mình lập 1 cái nhe, nhưng moh phải có my nhân để anh em ta nổi tiếng chớ

Hmm, bác chọn đê, sever mình cô nào đẹp nhất thì anh em cho vào film ) =)) =))

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối