Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Serve gi` toàn dân dở hơi .Mặc đồ gà ghê gớm còn làm toàn chuyện nhảm.Đúng là noob rảnh ko có gì làm

xin được down mấy tấm ảnh này về làm kỉ niệm, bây giờ tìm được những tấm như thế này khó quá

Lâu rùi chả thấy cưới cọt gì cả, dân tình toàn lvl là lvl, thiếu đi tính lãng mạn của MU, một lục địa huyền thoại với những mối tình nóng bỏng. MU - nay còn đâu ?????

Đúng hơn là muốn cưới nhưng không có ai để mà cưới. Elf buff thì đanh đá, elf chiến thì tư lợi... toàn đi theo xin đồ.
    @Lacoste: ông cũng chơi MU à? SV nào vậy để mà kết bạn.

Trích dẫn Gửi bởi trannam111
    Đúng hơn là muốn cưới nhưng không có ai để mà cưới. Elf buff thì đanh đá, elf chiến thì tư lợi... toàn đi theo xin đồ.
    @Lacoste: ông cũng chơi MU à? SV nào vậy để mà kết bạn.
    sao ko kết bạn với tui thế, tui ở HT nè còn ông chắc 97,26% ở TV

Ở Huyền Thoại đó. Ở TV có lv max còn đỡ, chứ HT kém rs => nghỉ pt đi cho khỏe, nên mới có chuyện elf buff tự kiêu "tui chỉ buff cho những ai đua top, mi nhìn trông không đẹp trai => nhà nghèo => hút điểm kinh nghiệm của tui => pt là điều cực kì đáng ghét", elf chiến "anh mà cho đồ con ấy nữa em thề sẽ giết nó nếu gặp, làm hội đối địch luôn! Cái tội dám cướp chồng bà, bà cho xem: b-( b-( b-( "
    P/s: mình đã add rồi đó.

thấy con của ông rồi, à con DW ấy rs mấy lần vậy mà trông khùng quá, con DK tui mới 15 lần à

"Khủng" chứ không phải "khùng" đâu bạn à . Tớ rs 31 lần rồi.

thì nhầm tí thì đã sao, mà mấy ảnh ở chữ kí đẹp nhỉ? sao dw không cho mặc triệu hồn vào cho đẹp lại đi mặc ma thuật

Vấn để ở chỗ triệu hồn +0 là màu đen => nhìn không đẹp. Thứ hai là mũ triệu hồn trông như cái nồi kơm điện khi đi xe máy => xấu mù.
    Con elf tên là hezelin, mình sẽ add nick sau.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123