Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 56

Cần tìm gấp 1 tấm chồng

:-- Ngày tháng dài wa. Em chơi bên sv HT đã lâu mà chưa có người iu. Nay em định tổ chức cuộc thi tú cầu. Ai muốn làm chồng em nào????? 8-X
    Nhân tiện: em đang wan lý một sồ lượng eft khá lớn vì thế anh nào muốn làm quen với eft cứ liên lạc với em nha.HIHI

em ưi , anh ở Đế Vương được tham gia hông , T_T nếu trúng anh qua HT cày giúp em luôn , bỏ quê hương theo người iu

Hic .RingRing ơi cho PhươngAnh2 vô danh sách quản lí với nha. PhươngAnh cũng đang cần có 1 tấm chồng để bớt cô đơn đây

^^.Ok thui. Nhưng mà Phương anh fai đợi các ông amind sửa xong cái lỗi mất G (G tui toàn eft ah,cho dễ wan lý mà)
    G tui là AEandEE

Trích dẫn Gửi bởi ThienVu
    em ưi , anh ở Đế Vương được tham gia hông , T_T nếu trúng anh qua HT cày giúp em luôn , bỏ quê hương theo người iu
    ^^.Anh cứ wa HT đi. Bỏ we hương theo người iu là tốt rùi, xứng đáng để joi thiệu ^^/

Ừh mà Phương Anh đang cùng bạn quản lý G khác rùi. Có ji thì PM Phương Anh để LM nha. Phó hội đấy( kô phải thường đâu-lần đầu làm PH, mọi khi là LDTC cơ )

hix , phải có kết quả mới bỏ quê chứ , ko có kết quả thì đi ko xong về ko được , tội nghiệp anh lắm

E Hèm A xin tự Giới thiệu a là SwordBOY hiện đang chơi ở HT
    Nghe nói Bé chưa có người Nhớ Trộm và mún tổ chức cuộc thi bình chọn Chồng bé thì cho a tham gia với
    Tự nổ như sau: SwordBOY= đẹp trai, chân thật, thông minh,Thích con gái xinh ( đua đòi xéo) và giàu có nữa
    Bé pót hình lên cá đã kẻo A hố bé ơi !!!! Y/H relly.action@yahoo.com thx

Tặng Bé câu Thơ ở dưới coi như kỉ niệm chúng mình làm wen nhé ! hihi

Umh. Còn em lại thích con trai im 1 tẹo chứ không nổ như anh đâu.
    Anh làm thơ jong như là đi vay đâu đó. Cái này em nghe rồi anh ơi(mà hến ở đâu pò nhìu thế nhỉ???)

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối