Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 56
    Hi hi! May muh ox mình hiền lành ít nói ) ) ) Mí girl mún kím chồng thì vào bar Devias đi, ở đó đông lém, tha hồ chọn mẹt gửi vàng ) ) )

Á thì ra NGọc em từng ở SvSM hả bít anh hem SwordBOY G Socola 1 thời nè
    NÓi là Nổ vậy thôi chứ phải khiêm tốn em àh nếu nói thiệt ai Tin hả Em

Á cái ông SwordBOY ngày xưa từng lum b mình ah.(đùa vậy thui).Socola thì e có pít.Hết

Chắc tại a noop wá ko ai bít hết, Ờ mà G em có tuyển Dk zo hem a đang ko có G nè

Bít thèng SwordBOY roài. Đi ks chửi bậy kinh luôn. Noob mà láo bà cố. Bảo người ta ko dám đứng ra ngoài để PK. Vậy mà đến khi đứng ra rồi thì chỉ dám mở võ mồm chửi bậy ko dám đánh. Mà cứ 1-2 đòi Duel với MG mới chết chứ, DK đứng ngay đó lại ko dám mở mồm đòi Duel. Trên đời này sao có lắm kẻ ... thế nhỉ )))

Thèm chồng dữ vậy chòi
    Hi hi , coi phim thấy đấu võ chiêu quân quài
    Hum nay mới thấy ở đây đó ^_^

chào em , anh cũng chơi sv HT nhưng anh ko có cái diễm phúc đươc. làm chồng em , nhưng anh khuyên em nên tìm nood ma làm chồng (da dẻ còn hồng hào ) chứ đừng dại dột ma theo cái thằng pro ,người nó còm nhom ,ko biết chết lúc nao đâu

Hi

Trích dẫn Gửi bởi zZxXBIXxZz
    :-- Ngày tháng dài wa. Em chơi bên sv HT đã lâu mà chưa có người iu. Nay em định tổ chức cuộc thi tú cầu. Ai muốn làm chồng em nào????? 8-X
    Nhân tiện: em đang wan lý một sồ lượng eft khá lớn vì thế anh nào muốn làm quen với eft cứ liên lạc với em nha.HIHI
    cuộc thi tìm chồng tổ chức ở đâu đây, nếu mà tổ chức theo kiểu mãi võ thì bó tay ( mình Noob lắm , kiểu đó thì thua), thôi kệ cho số di động đi bạn điện thoại liên lạc liền trong game ko lai mình làm chồng bạn ngoài đời

Chắc con nhỏ này mập ú giống hột mít. Đến giờ chưa có bạn trai. Nên giờ đòi chồng. Sắp có người bị ngạt thở. >)

Lần đầu tiên mình vào topic này...quả thật có cái hay hay.... , mà tính tôi thì chẳng thích nói nhiều với người lạ còn người quen thì như chim sáo rất tiếc là Char xFireLovex của mình cóa bx rùi....hum nào tổ chức sẽ mời Lão Dark tham dự cho ổng ghiền chơi

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối