Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 68

Những hiểu lầm và những điều chưa biết về chuyện tình cảm của snow2404 và TigonR

Vâng, với các bạn đã và đang theo dõi box devias 1 cách tích cực chắc đều biết mối quan hệ giữa snow2404 và TigonR... Ngoài mặt 2 người tự xưng là cha con... Và còn có nhưng sự hiểu lầm giữa mối quan hệ của snow2404 và zenplaza.. rằng 2 người này " có vấn đề" ... Nhưng sự thật là gì????
    Hôm nay dưới sự có mặt của chánh án dtrungpham05 và MissDanhVong cùng với sự tham gia của 1 số nhân chứng như FunnyPuddy, [HackSlayer], Mr Cupid...... snow2402 và papa kiêm luật sư của mình... TigonR... Đã chính thức sát nhận mối quan hệ bất chính giữa 2 người..... 1 cuộc tình vượt qua cả tình cảm cha con =D> =D> =D>
    Đây là cảnh snow2404 thú tội trước bình minh ( snow2404 chính là Tears ( nick ở DV) và ElfLala( nick ở TY)) ... Chánh án dtrungpham05 mặc dù đoán được từ trước nhưng cũng bất ngờ đến trố cả mắt )))
    http://forum.************/attachment.php?attachmentid=60478&stc=1&d=11500465 97
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=60478&stc=1&d=11500465 97[/IMG]
    Sau 1 hồi đắn đo suy nghĩ cuối cùng TigonR đã chịu thú nhận......
    http://forum.************/attachment.php?attachmentid=60479&stc=1&d=11500465 97
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=60479&stc=1&d=11500465 97[/IMG]
    Vâng không còn nghi ngờ gì nữa..... Tòa án sẽ phân xử vụ này ra sao? 1 cuộc tình " loạn luân" ))).... Liệu 2 người có đến được với nhau không ??? Xin mời xem tiếp phần sau

Hô hô hô !!!
    Ngày hum nay, Cupid cũng được nghe chuyện này. Thật ko còn j` để nói, 1 cuộc tình " ko biên giới " , kakakakka

Xin các bạn chú ý xem cái chữ ký của snow2404... snow viết bằng font chữ rất nhỏ và để màu trắng nên rất khó nhìn... Hãy nhìn kỹ dòng chữ " Hôn anh yêu TigonR 1000 cái".... Đó là bằng chứng hùng hồn nhất )))

Thật vậy ah ? Ối zời ơi là zời, 3 mặt 1 nhời nhé TigonR ^_^

Khó tỏ tình phải ko TigonR ? . Trước đây lúc TY của Cupid gặp khó khăn, Cupid khẳng định TY của mình bằng 1 cái Made in Cupid. Nhưng bây giờ nó là dĩ vãng rồi, nên share bản quyền cho TigonR nhá, mong pa nhanh nhanh để anh em còn đỡ hùi hụp ^_^

Anh yêu em còn hơn yêu chính mình !!!
    Yêu thật lòng yêu bằng cả con tim.
    Em đã hiểu nhưng người ta không hiểu.....
    Nhiều ưu phiền anh chỉ biết lặng im !!!
    Lắm sóng gió nhưng tình anh ko nhạt,
    Em thật lòng nên tình cũng chẳng phai.
    Biết đã đành tình yêu đâu mãi mãi....
    Không bao giờ anh đánh mất ngày mai .

( Yên tâm đi, ko phải in lậu đâu mà lo đụng hàng ;;> ;;> ).
    Ah mà cái chữ ký của TigonR nghe hay quá, 1 thời gian Cupid đã như vậy và bi giờ có lẽ vẫn 1 phần như thế ( Chỉ khác 1 cái là ko phải lúc " người bước đi rồi " mà là lúc.... " Còn có 1 mình " thôi ^_^ ).

chỉ nói đc 2 chữ po tay , muốn biết sự thật vào G TYvaDV ở ser DV sẽ biết
    TigonR đã có chủ (snow là EE mặc vine nên 4ever ko hợp với TigonR)
    ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^

Anh ta vẫn còn tự bào chữa... xin mọi người ghé mắt qua nhìn cái chữ ký nhỏ tí ti của snow2404... Mọi việc sẽ được sáng tỏ.... Bằng chứng vật chứng đều đủ cả... Còn gì để nói nữa không TigonR )))

TigonR đổi chữ ký lấy bài hát của Cupid ko ? . TigonR thì khó tỏ tình, còn Cupid thì bi giờ hết biết yêu ^_^, chỉ sống như chữ ký của TigonR thoai. 2 thèng " trao đổi bản quyền " đeeeeeeeeeeeeee.

Sặc quên, bài thơ chứ ko phải bài hát (Sặc quên, bài thơ chứ ko phải bài hát )

Đổi với nhau đc sao, nếu đc thì ok liền đóa nhưng mà nói trước là Tigon hơi lang tử nên Cupid chịu đc hông vậy. Nhưng mà Tigon có lãng tử nhưng với snow là ko có a nhen đã có lúc muốn có nhưng khi ấy Tigon chưa gặp snow, thấy snow mặc vine thì tất cả đều tan biến và snow làm con ngoan của Tigon nha. (EE mặc Thiên Thanh <<< my love 4ever)
    Tigon với Snow chỉ là
    Trên mặt phẳng, từ một điểm ở ngoài một đường thẳng, ta chỉ có thể vẽ được một đường thẳng song song với đường thẳng đó và chỉ một mà thôi!
    Và khi hai đường thẳng đã song song, chúng chẳng có cách nào để gặp được nhau ..... dù muốn hay không muốn .....
    ..... Cũng như anh và em ... mãi mãi chỉ có thể đi bên cạnh cuộc đời nhau ... như những người "bạn" ..... chứ không thể nào gặp được nhau ở cùng một điểm trong đời người !

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối