Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Đám cưới đầu tiên trên lục địa MU

hehe, đây là event quan trọng (tự member tổ chức &...he'he' tự nguyện ) sẽ diễn ra vào 12h đêm này 24 tại nhà thờ ở Devias
    Chú rể : trùm dk "thesun103"
    Cô dâu : elf tiên nữ "Moonchild"

gần tới ngày mà chưa có người làm chứng dùm, phu` . Hong bít giờ đó có ai hảo tâm hong . không thì tự xử thoai he'he'.

ăc ăc bác chơi server nào mà dám tuyên bố trùm dk ?
    Theo em bit là ở các server có các trùm DK sau :
    - Bal : MANCHESTER 7X
    - Vuiril : Sanosuke XX ?
    - Maya : DarkCu 7X
    Nếu bác ở cụm server nào mà dám nói là trùm thì cứ pm cho mấy bác ấy rùi duel một trận thử xem sao , em thì chỉ chơi trên Bal nên không rỏ lắm tình hình ở server khác thế nào , những thông tin mà em bit chủ yếu là do những người bạn ở server đó cung cấp nếu sai em xin lỗi vậy

Anh em ơi đến nhà thờ davias cướp cô dâu đê he he . ( đùa chút thôi ) Chúc hai bác trăm năm hạnh phú nhen .

hix sever mới mở được 3 ngày mà lên 6x, 7x hết rồi , chắc đến lúc mà open beta ra đời chắc mấy người này mang cánh hết rồi ...

Chú Jilly thiếu hiểu biết quá. Hết Close Beta sẽ reset lại hết account. Còn đâu cánh với chả quạt.

Chân đất mắt toét chơi lại từ đầu giống nhau hết.

3 ngày 7x ko phải là khó
    chăm chỉ cày là ok
    bởi vì lv max là 400 nên 7x cũng ko phải là cao

Trong 3 ngày mà lv đã 7x... liệu có nói phét quá không vậy???
    Nếu thiệt thì lam fơn chỉ giùm cách đánh thế nào với, tui cũng muốn khi OB mở của khoảng 3 ngày thi con DW của tui cũng 7x...!!! plzzzzzzzzzzzzzzzz

hihii 3 ngày mà lên lv 7x thì mu fpt đâu đến nỗi nào, đám cưới àh, có ai dự o vậy? chắc chuông giáo đường vắng vẻ nữa rồi vì lo luyện lv ai đi dự đây. nhưng đám cưới xong có động phòng không vậy???

cái này là có 2k acc mà lại tới 9 cái ser (gòm cả serve mà sub serve) mới được thế,chứ khi OB ra thì hơi bị khó đấy

àh quên nữa, đám cưới tổ chức tại maya2 đó bá con. Còn ai muốn thách đấu, thì cứ lên, luyện ở maya 2 luôn

ủa .... 7x cả 8x là nói về lv hả.
    thế mà trước đây tui tưởng người ta ám chỉ số ngày chơi trong 1 tuần cơ đấy.
    he he..
    MANCHESTER xịn ở BAL hả.
    được đó. tui cũng định chơi sev BAL mà.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối