Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    asa ah, đi rồi cũng thấy buồn buồn, mất hết cả hứng làm thơ rồi, làm tôi cũng muốn qui ẩn luôn, lâu lâu vào xi pam cái cho vui với lại xem tình hình trong bar dến đâu rồi. Asa là gái hay trai kô quan trọng , nhưng mà cho tui nick chat rồi sau đó nói là: đừng làm phiền, tôi đang chơi game (T_T) cái này thì không chấp nhận được. Nếu một hôm asa đọc được cái tin nhắn này thì đừng buồn nha. bonjourmaster !!!????

asa đi roài bùn quá T_T dù là boy hay girl nhưng asa cũng rất vui tính close topic này đi các bạn

lâu lắm rồi không ghé vào đây. Hôm nay vô tình tìm bài thơ cũ thấy topic này. Rất xúc động khi các bạn vẫn còn nhớ tới 1 Asa ngày nào.

DB đã đúng. Asa thực chất chỉ là 1 nhân vật nữ mà mình chọn làm hình tượng Mod. Nick chính của mình là howtosad. Xin lỗi vì đã lừa dối mọi người suốt những tháng ngày qua. Mình đã không đủ dũng cảm để thừa nhận nhưng hôm nay nói ra được điều này, cảm thấy rất nhẹ nhõm. Xin lỗi giatriet nhiều. Thực ra vì không muốn sự việc rắc rối thêm nên lần đó phải gắt với giatriet.
    Asa là hình tượng của người mà mình yêu thương, ngày sinh của Asa cũng là ngày sinh của người ấy. Những tháng ngày làm Mod CTV của Mu, là những tháng ngày vui vẻ nhất khi được quen rất nhiều người trong đây, nhất là những thành viên của bar Davias, những Rain&Tear, ThienTrang, cvmquyen, Uron, giatriet, HS, và nhiều người nữa đã đến và đi trong thời gian Asa còn ở đó mà trong phút chốc không thể liệt kê hết được.
    Vẫn nhớ thời gian đầu tiên được em Bình set lên chức CTV cùng với 4 người khác trong đó có DarkBaron, Zilly ... Dĩ nhiên cả 4 người đó điều biết TieuthuAsa là ai, vì thế ngay từ đầu mình đã nói khéo để 4 người đồng ý không tiết lộ. Thật ra cũng chỉ muốn thay đổi không khí của bar một chút + với trước đó mình rất thần tượng Thiên Cơ nên đã xây dựng Asa như là một Thiên Cơ thứ 2 của Box Mu. Nhưng mình đã không đạt được điều đó. Mình biết DB từ ngày bị cách chức Mod (vì liên quan tới kiện cáo trong game) tỏ ra không phục mình vì cứ nghĩ mình xóa bài của DB trong box Mu. Nhưng thật ra là Mod duyệt bài đã xóa tất cả những bài đó, đến bây giờ chắc DB hả hê lắm khi lật tẩy được mình trước mặt mọi người nhỉ. Nói cho cùng mình cũng đã định chia tay mọi người vào cuối tháng 11 năm đó vì điều kiện không cho phép online thường xuyên. Nhưng kỷ niệm ngày 9/11, sự việc được đẩy lên cao trào, mình quyết định ra đi trước vì dù sớm muộn điều này cũng xảy ra và mình không muốn sự việc ngày một tồi tệ hơn.
    Mình thừa nhận có những lúc hơi gay gắt trong việc khóa topic ở box Davias, có lẽ điều này khiến nhiều bạn cảm thấy bực mình. Có lẽ mình phải học hỏi nhiều trong việc điều hành 1 box, cho dù là 1 box nhỏ như Bar Davias.
    MuVN đã trải qua những ngày tháng khó khăn, hiện giờ mình cũng không còn gắn bó với Mu nữa nhưng tình yêu cho Mu vẫn còn mãi như là một game online mà mình chơi lâu nhất (gần 4 năm). Chúc các bạn luôn khỏe mạnh và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống. Mong các bạn sẽ tha thứ cho mình về những gì đã xảy ra. Hy vọng DarkBaron không còn giận nữa nhé, hãy xem như là một tai nạn của sự thờ ơ và lạnh nhạt. Và cũng đừng nghĩ sâu xa quá, mình không hề trách bạn như bạn vẫn thường nghĩ đâu. Nhớ mọi người nhiều!

Xin lỗi, đây ko ghét Asa vì chuyện del bài. Tớ ghét vì cái thái độ quay lưng lại với Gamer khi được set Mod. Thân là Gamer ko biết bảo vệ Gamer mà còn hùa theo NPH làm những điều ko hay với Gamer. DB ghét những kẻ như thế. DB là DB, DB là Mod thì DB vẫn là Gamer, DB là GM DB vẫn là Gamer. DB thà mất việc còn hơn là phản bội lại cái niềm tin ấy.

Chuyện DB mất chức là do DB ko thể ngồi nhìn đứa bạn thân của mình bị hại mà ko làm gì được ))). Đời mà :--.

P/s : giờ DB là Mod box khác, ko phải MU, và phong cách dù có đổi nhưng vẫn là DB - Gamer !!!

Bây giờ Bar vắng nhỉ? Mừ chắc ai cũng từng nghe "Cái gì cũng có một thời!" Từ ngày tách 4rum, Bar buồn... Nhưng lâu lâu vào đọc bài của các bạn, R&T vẫn cảm giác cái "tình" mà các thành viên trong Bar. Sinh hoạt nhiều 4rum nhưng rất ít diễn đàn mà hay nhắc đến những người đã không còn quay lại. Trân trọng điều đó mãi mãi nhé!

Nhiều lúc, R&T tự hỏi mình lên Bar để làm gì? Nếu rõ ràng và lý trí thì chã có mục đích gì cả, chỉ thấy mất thời gian... Nhưng lâu lâu không vào là thấy nhớ, rất nhớ. Chỉ là nhưng câu chữ trên bàn phím, có thể là nói dối nhưng suy cho cùng cũng chẳng tổn hại đến ai mà lại rất quan tâm nhau, trao nhau những nụ cười...

Giờ đây, có lẽ thời "ghiền" game & 4rum của những thành viên ngày xưa đã qua. Tất yếu, R&T cũng cảm giác điều đó ở mình. Và cũng đã rất nhiều người đi mà không trở lại, vì một vài lý do mà hình như chỉ có thể biết bằng phán đoán. Quá nhiều cuộc ra đi không có buổi chia tay. Với mọi người thì sao không biết nhưng R&T đôi lúc rất buồn vì điều đó? Nhiều lúc muốn biết Binhtpt, Jilly hay Water và nhiều bạn khác bây giờ ra sao? Cũng không biết làm sao?
    -Trống trãi....

Mấy người kia mình không rõ lắm nhưng water bây giờ đang ở bên box lập trình web, nhưng nhiều khả năng sẽ không gặp được vì water chơi MU là anh của water box lập trình bây giờ.

Chúc ASA luôn mạnh khỏe và hạnh phúc ^^!Mình là Fan của Mu...

Sao nhớ Bar Devias thời huy hoàng ngày xưa ghê (

Tiệc vui nào cũng có lúc phải tàn. Chúng ta nên nhớ về nó như một kỷ niệm, đừng tiếc nuối làm gì vì chúng ta đã vui hết sức mình.
    2ASA: Bạn nên vui vì cho dù chuyện gì xảy ra cho dù ai nghĩ thế nào, bạn cũng đã từng ở trong lòng mỗi người. Đấy là điều rất tốt còn gì.

Hôm nay ngày 8/3, ngày quốc tế phụ nữ. Mình chúc các bạn nữ trong box luôn vui vẻ và có nhiều thành công trong cuộc sống.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12