Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi Ngây thơ
    Oh vậy để mình đi hỏi trannam111 xem ai tổ chức cuộc thi đã
    @trannam111 : bạn tổ chức cuộc thi hay LTCNgoc tổ chức thế :-? và cuộc thi có bị thay đổi là trừ điểm hay banned nick không ? làm ơn giải thích mình không hiểu gì cả , 1 người thì ghi đạo văn là trừ điểm , 1 người thì ghi là cảnh cáo và baned nick.
    Nếu không giải thích rõ tôi gửi đơn kiện .
    Cuộc thi là do mod của box trannam111 tổ chức còn các mod LTCNgoc và Water đưa ra các ý kiến chính là quy định của diễn đàn. Đối với các trường hợp đạo văn, tùy theo nặng nhẹ thế nào mà có hình thức xử phạt hợp lý. Đạo văn lần đầu sẽ bị nhắc nhở và trừ điểm. Nếu cố tình đạo văn sẽ bị ban nick tùy theo mức độ cố tình đến đâu.

Cuộc thi được sửa lại là đạo văn bị trừ 1 điểm vào ngày 9/11, tức là cùng lúc mình mở cửa chủ đề. 10/11 sửa lại khung điểm cho phù hợp, khung điểm 10-9-8 bị phản đối vì cao quá.
    Còn ai bảo mình ban nick người khác thế? Hãy chỉ ra 1 thành viên bị ban vì topic đó thì mình sẽ nhận lỗi ( mà mình không có tool ban trong tay).

Trích dẫn Gửi bởi trannam111
    Cuộc thi được sửa lại là đạo văn bị trừ 1 điểm vào ngày 9/11, tức là cùng lúc mình mở cửa chủ đề. 10/11 sửa lại khung điểm cho phù hợp, khung điểm 10-9-8 bị phản đối vì cao quá.
    Còn ai bảo mình ban nick người khác thế? Hãy chỉ ra 1 thành viên bị ban vì topic đó thì mình sẽ nhận lỗi ( mà mình không có tool ban trong tay).
    Nam đang nghĩ đi đâu vậy , có ai nói Nam baned nick nguời nào đâu ? Take it easy dear
    P/s : T thích Nam để cái avatar kia hơn , avatar này xấu quá >.<

Oh vậy để mình đi hỏi trannam111 xem ai tổ chức cuộc thi đã
    @trannam111 : bạn tổ chức cuộc thi hay LTCNgoc tổ chức thế và cuộc thi có bị thay đổi là trừ điểm hay banned nick không ? làm ơn giải thích mình không hiểu gì cả , 1 người thì ghi đạo văn là trừ điểm , 1 người thì ghi là cảnh cáo và baned nick.
    Nếu không giải thích rõ tôi gửi đơn kiện .
    Mình trả lời lại bài của bạn đó. Không có ai bị ban cả.

Ai có Y!M của R&T cho DB với, DB rất rất thik R&T vì ... viết văn hay quá

Hì... Chào các bạn nhé! Nhờ topic này mà R&T có cơ hội đọc lại những bài viết của mình. Còn nick chat của R&T thì... binhyenx2 nhưng R&T ít online lắm!

Đọc truyện của một số bạn sáng tác trong thời gian mình không online... Nhiều truyện hay thật... Tự nhiên lại thèm viết truyện về MU quá... Nhưng không chơi, cạn ý tưởng...Hic hic

Add nick rùi mà không thấy R&T accept gì hết chơn vậy U_U

Trích dẫn Gửi bởi Dark_Baron
    P/s : mình ku trannam quản box này mệt nhỉ ), mấy chị mấy anh hem ah )
    Cảm ơn anh, công việc ở đây không nặng đâu mà cứ phải lo(*). Bây giờ mới có time để cảm ơn.

#-o RainTear chơi AE sv TY... hồi đó nhớ có đọc bài cơn mưa và nỗi buồn rùi thêm một bài gì nữa cũng hay do 1 nick khác viết... quên mất rồi... sau này hỏi ra mới biết cách hành văn 2 ng giống nhau... )))

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123