Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi LTCNgoc
    Đã đạo thơ văn là không thể chấp nhận được.Vấn đề trên là thật sự và mod water không chữi ai cả.Ngôn từ của bạn hơi thái quá rồi đó.Mong bạn dùng ngôn từ phù hợp hơn.
    Mod trannam111 đã del rất nhiều bài đạo văn.Tất cả những bài viết lấy từ một nguồn nào khác mà không ghi rõ nguồn gốc dù cố tình hay vô tình,lần đầu tiên sẽ bị cảnh cáo,những lần sau sẽ bị trừ điểm,thậm chí nếu nghiêm trọng sẽ bị trừ điểm ngay từ lần đầu hoặc bị ban.
    Mình trích dẫn bài ai là mình đang nói với nguời đó , ủa mà mình nhớ bạn là MOD bên box khác mà .

@water : Thà lúc đầu bạn nói rõ ra đi , chứ tiếng việt nhiều khía cạnh lắm bạn à , cũng như mình nói chửi xéo là xéo đề tài, đâu phải nói bạn chửi hê hê

Đã đạo thơ văn là không thể chấp nhận được.Vấn đề trên là thật sự và mod water không chữi ai cả.Ngôn từ của bạn hơi thái quá rồi đó.Mong bạn dùng ngôn từ phù hợp hơn.
    Mod trannam111 đã del rất nhiều bài đạo văn.Tất cả những bài viết lấy từ một nguồn nào khác mà không ghi rõ nguồn gốc dù cố tình hay vô tình,lần đầu tiên sẽ bị cảnh cáo,những lần sau sẽ bị trừ điểm,thậm chí nếu nghiêm trọng sẽ bị trừ điểm ngay từ lần đầu hoặc bị ban.
    Oh vậy để mình đi hỏi trannam111 xem ai tổ chức cuộc thi đã
    @trannam111 : bạn tổ chức cuộc thi hay LTCNgoc tổ chức thế :-? và cuộc thi có bị thay đổi là trừ điểm hay banned nick không ? làm ơn giải thích mình không hiểu gì cả , 1 người thì ghi đạo văn là trừ điểm , 1 người thì ghi là cảnh cáo và baned nick.
    Nếu không giải thích rõ tôi gửi đơn kiện .

Mod mà cũng đi bắt bẻ người khác dùng ngôn từ phù hợp mà không chịu xem lại đầu đuôi gì cả, thử hỏi nếu ông water bạn của LTCNgoc dùng lời lẽ phù hợp đi, thì đương nhiên không có những chuyện như trên ?
    Rõ chán Mod gì mà biện minh che chở cho nhau không đưa được đi lên còn nổ ra chiến tranh với member .
    Còn nếu như LTCNgoc thêm quy định vào thì LTCNgoc hãy sáng tác hết tất cả những gì do trannam111 đưa ra đi, để cho các em đạo văn noi theo, rồi lúc đó hãy lên tiếng đưa thêm nội quy cũng chưa muộn . Nói ra thì tuởng ta đây hay ho mà không nói thì trình độ của ai kia cũng như ai kia thôi.

Trích dẫn Gửi bởi RockyHuy
    Còn nếu như LTCNgoc thêm quy định vào thì LTCNgoc hãy sáng tác hết tất cả những gì do trannam111 đưa ra đi, để cho các em đạo văn noi theo, rồi lúc đó hãy lên tiếng đưa thêm nội quy cũng chưa muộn . Nói ra thì tuởng ta đây hay ho mà không nói thì trình độ của ai kia cũng như ai kia thôi.
    Nói rất hay , nếu MOD LTCNgoc đã thêm quy định thì hãy sáng tác cho các mem khác thuyết phục đi , chứ đừng ở đó mà hăm dọa cảnh cáo làm to ra vấn đề .

@LTCNgoc : tôi bỏ 1 phiếu cho bạn , khi bạn sáng tác!

Xem ra chỉ có những cuộc cãi vã mới kéo bar trở lại thời hoàng kim được thoai =P~.Chán các bác thật. Chỗ người ta tâm sự mà lại:-w

Thực ra water muốn nói có nhiều bài dạo văn trên gate.vn chứ không phải nói đến cuộc thi gần đây. Quyen đã phát hiện đạo bài chứ không phải mình và water. Và đọc thì đúng là tức nghẹn cổ thật, nên nếu mình có lời nói hơi thái quá mong các bạn thông cảm. Rất xin lỗi.
    Còn vấn đề trừ điểm, mình xin nói lại là mình trừ theo luật viết trong topic dự thi. Đạo bao nhiêu trừ bấy nhiêu, không ai phải suy nghĩ "nó trừ ít hơn tôi". Chủ đề đó được lập ra để các bạn có nhiều cơ hội có điểm thưởng dằn túi (không giải vẫn có điểm mà), nhưng không phải vì thế mà dễ dãi trong khâu chấm được.

Hiện giờ Q đang là MOD bên GATE nên Q sẽ tiến hành khiếu nại với content manager ngay. Bà kon đợi tin nha ;;>

Hi vọng của mọi người đặt vào bà đó, chúc may mắn.

Ơ.Nếu R&T có lên thì PM seed nhá.Rất hâm mộ bạn qua những gì.....Rất tiếc nếu ko có 1 người bạn như vậy ^ ^.

Bar bắt đầu có thêm đợt xì pam nữa roài đây / Mờ hình như mình đang xì pam thì phải ;;>

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối