Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Ức chế - còn đúc đồ huyền tinh gì nữa

VinaGame không hiểu làm ăn kiểu gì, nghĩ cài gì. Mà hôm nay không cho ra huyền tinh cấp 5 nữa trong khi ăn phong pháo trugn đặc biệt vẫn được điểm kinh nghiệm là 1,2 T. Không biết có phải đồ khủng ra nhiều quá khiến VNG sợ nên phải chơi bài ... kiểu ...

Chán thật đấy, nói 1 đằng làm 1 nẻo. Ai tin được VNG nữa X( Em chán lắm rồi. ^^ Sau tết thanh lý acc

b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( VNG

hx em cũng bị giống bác nè em vừa post bài bên 4rum volam thì bác mod nói thế nài
    "Cám ơn bạn đã quan tâm đóng góp, trường hợp này mình xin ghi nhận và chuyển sang bộ phận chuyên môn kiểm tra, hy vọng sẽ có thông tin về vấn đề này trong thời gian sớm nhất.

Chào bạn, chúc bạn 1 ngày vui vẻ."

"Cám ơn bạn, mình sẽ thông báo đến bạn khi nhận được thông tin mới nhất về vấn đề này.

Chào bạn."

Những ngày đầu của đồ huyền tinh VNG sẽ thả lỏng chúng ta, nghĩa là mọi thứ trông có vẻ đơn giản 1 chút, dễ dàng 1 chút... để lôi kéo khách hàng.

Nhưng mình tin chỉ sau 1 thời gian- rất mau thôi- việc ép đồ huyền tình sẽ chẳng còn dễ dàng nữa đâu.

Trích dẫn Gửi bởi NoStop
    "Cám ơn bạn đã quan tâm đóng góp, trường hợp này mình xin ghi nhận và chuyển sang bộ phận chuyên môn kiểm tra, hy vọng sẽ có thông tin về vấn đề này trong thời gian sớm nhất.

Chào bạn, chúc bạn 1 ngày vui vẻ."

"Cám ơn bạn, mình sẽ thông báo đến bạn khi nhận được thông tin mới nhất về vấn đề này.

Chào bạn."
    Câu này là câu mẫu của bộ phận trả lời khách hàng mà, mình đã đọc câu này cả trăm lần rồi, dùng để trả lời tát cả thắc mắc, bức xúc của khách hàng.

Mình cũng giống bạn cũng chẳng được Huyền Tinh gì cả.Ức chế quá.

thật sự mà nói vinagame chơi vậy là wá ác,em có 4acc 5 độc săn pháo 23/24 định mở ra lấy ht ép đồ,thật nhẫn tâm cứ > 20 băng thì đc 1 ht c5 phải nói là hên mới đc..ht c5 giờ nó bán mắc wá chịu ko nổi

Hồi hôm wa tôi đi sự kiện Ông Ba Mươi đứng nhất đươc cái Huyền Tinh Cap 7 đó nên tôi đổi Chiếu Dạ =)

Huyền tinh cấp 7 đổi chiếu dạ ah Có thiệt ko đó

Cấp 7 có khi còn đắt hơn , 2 viên cấp 5 đã thừa con chiếu dạ rồi .

Vinagame làm vậy để cho đồ tím trở nên "hot" và "đắt giá" hơn.
    Nếu Huyền Tinh cấp cao ra nhiều thì đồ Tím còn gì là hấp dẫn nữa.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối