Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

[IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=99407&d=1171205309[/IMG]
    Sao bạn ko share kinh nghiệm ra luôn Khoe của à

Cho mình hỏi thêm. Trong hành tranh có 6 vật gì lạ quá. 3 trái trứng trắng,1 cục đá đen và 1 cục xanh là cái gì vậy bạn??? Lụm ở đâu dzậy???

mấy cái cục đó là mấy cái cục dùng để ép đồ hiện và ẩn (vd: đồ ẩn dòng 2 thì nó ghi "ẩn dòng 2" ) tên thì khó nhớ lắm, bạn đi làm nv dã tẩu là có thôi, mình tạo 1 acc lv1 làm nv từ đầu để kiếm đó ( làm nv đi mua đồ thôi cho nhanh), hok có kinh nghiệm gì cả mình ép = HTKT cấp 5 ko đó ( cấp 3 là bèp nhất) hy sinh đồ cụng thường : kiếm bs 80 ==> 60 , tdd 30% ====> 20%, stvl 86%====> 96%,kh 25% thì ko đổi , ép cũng khó lắm mình mở từ 400-450 bao lì xì mới đc đó

ah wên mất hsl 45 ====> 6% mổi dòng là 1 món đó bạn

mấy cục ép đồ thui bạn đi làm nv dã tẩu là có thôi ( mình tạo 1 char lv1 rồi đi làm cho nhanh ) có cục là ép đồ dòng ẩn và có cục là dòng hiện , mình hok có kinh nghiệm gì cả hên thui, hy sinh 1 it đồ : stvl 86%-----> 96%, hsl 4%----->6%, tdd 30%------> 20%, bs 86--------> 60, kh25% ko đổi bạn nên ép = HTKT cấp 5 nhé

ủa ép mấy cái đó từ đò thường à tại sao còn có bao lì xì trong đó nữa hả bạn bạn có thể kể lại các bước bạn làm dc ko cho mọi người bít dới

em mới bít chơi VLTK nên hổng hiểu rõ .Anh nào giải thích cho em biết cám ơn nhiều lắm :-* Số là em có con nm ( mới lv 90 hà) mà bi hack mất tiu pas 2 em cũng hổng nhớ maill nữa ai biết cách lấy lại dùm em đc ko ) .nếu đc em thương nhiều nha ^^ ^^

Mình vẫn chưa hiểu lắm về mấy option đó lấy từ đâu ra. Vậy nghĩa là mình cũng cần phải có option hút sl, nl, tdxc đó trong món đồ xanh. Rồi viên đá huyền tinh hút nó qua lại rồi mới bỏ vào món đồ tím đc à.
    Nếu vậy thì kiếm đâu ra đồ xanh xịn bây giờ Mình chỉ có 1 cây kiếm stvl 90%, 1 cây tdxc 20, 1 cây hút nl 1& thôi. Vậy còn 2 dòng kiếm thêm bs và hsl = kiếm khủng he he

Bạn chỉ cần có dòng đó là ổn.Vd:bạn có kiếm tdxc là 10% thì khi add bạn cho thêm TT và PDL (đại) vào nữa và nếu giàu bạn có thể cho thêm thì tỉ lệ tăng op của bạn sẽ cao lên từ 10%-30%.Thằng bạn mình nó mua đồ trắng sau đó kiếm vài dòng op vớ vẩn add cũng được kha khá vì tỉ lệ lúc hút op ra cao thì khi ép xịt là rất lớn.CHúc bạn sắm cho mình 1 bộ HT đẹp và khủng ^^

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối