Kết quả 1 đến 4 của 4

Huyền Giác Đại Sư nổi khiếp sợ của mọi tay săn boss pronhấtt

[/IMG]
    Hình mới được chụp tại server Thục Sơn vào ngày 26-7 lúc 20:34'
    Cứ nhìn thử hiện tại có đến ba con Thiên Nhẫn 10x có hạng trong server vào 2 con NM buff pro chuyển hóa sát thương thành nội lực 47% nhưng không ai dám vào cả ! ngay cả tui cũng vậy ! Tuy mới 67 nhưng cũng co skill Ma Diện Thất Sát thuần nội công luôn đó !
    Thế nhưng bà con địng dùng chiến thuật để dụ Đại Sư vào góc lag( mất La Hán Trận đó mà )
    Nhưng sau một thời gian không chịu nỗi thì :
    [/IMG]
    Sau một thời gian chờ đợi cả pt lao vào đánh boss nhưng sau một loạt chiêu Ma Diện Thất Sát thì 3 con Thiên Nhẫn đã bay 1 lúc về thành !
    Còn ba em Nga Mi trúng chiêu Sư Tử Hóng bị mê 1 hồi lâu tưởng thoát dc ai ngờ lại tiếp tục bị 2 chiêu Đạt Ma Độ Giang trúng phót em 2 NM thế là cả pt về thành trong đau đớn ( bị mất % đó )
    Cả pt chết hết ( nhưng do quá vội vã quá nên không chụp dc hình mong bà con thông cảm nha !)
    Bù lại thông tin thiếu hụt trên thì bà con coi tạm bức hình chụp bên server Thục Sơn về event :''Đêm Kinh Hoành''
    [/IMG]
    Không hiểu GM của ** làm sự kiện này để gây hiền khích giữa các phái hay sao ?
    Chì vì điểm kn ít ỏi từ 500K-->1000k điểm kn thui mà các nhân sĩ trong võ lâm chém giết đồ sát lẫn nhau ! thử hỏi lúc chết điểm kn mất vào cũng khoảng cỡ đó thì tại sao lại vì điểm kn mà anh em chém nhau ! bạn bè quay mặt lại với nhau chứ ?
    Thui kết thúc tại đây ! bây giờ tui nhường phần bàn luận cho bà con lẫn MOD trong 4 rum nha !

Hức ! tui lặp một topic hay viết cảm động như vậy mà không ai vô bàn luận dữ vậy !
    Còn không dc 1 điểm thưởng nào luôn !

Còn không dc 1 điểm thưởng nào luôn
    hích bài này thì làm sao cộng điểm được em ? .....

Hôm nào chả thế ông lập topic này thích thì tôi chụp ảnh cho rồi sẽ gửi lên forum chứ đêm huy hoàng thì sv nào cũng như thế cả boss huyền giác ra thì cũng không ai đánh được nếu nó ở các thành thị còn nếu nó ở Trường Bạch Bắc thì may ra có điểm lag [-X