Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 64

Sát Thương Cái Nào Mạnh Nhất Hãy Bình Chọn

Trong thế giới ** của chúng ta có 4 loại sát thương :
    Độc Sát,Băng Sát ,Hỏa Sát,Lôi Sát .
    Anh em đồng đạo ** hãy bình chọn và đưa ra những ý tưởng của mình về loại sát thương đó ( Cái nào sát thương mạnh nhất ---damege,cầino pk tốt nhất ,cái nào thì luyện lv và ks hay nhất mọi người hãy cho ý kiến bình đẵng đi cảm ơn đã vào xem và quan tâm đến vấn đề này.Lưu ý là cả nội công lẫn ngoại công xin hết .

nói về sức sát thương trong 4 cái kia thì không thể kêu cái nào mạnh hơn cái nào vì sao?
    1/ Độc sát tuy sức sát thương lúc đầu nhưng nó đánh theo cấp, mà theo cấp thì càng dính đòn liên tục thì càng mạnh, kéo dài sự đau khổ của nạn nhân nào không may mắn trúng phải độc dược của 5doc giáo.
    2/Băng sát cái này tuy không có damage x theo cấp nhưng làm cho đối phương chậm chạp hẳn đi nếu người sử dụng là NM hoặc TY, và đối phương chưa kịp ra đòn vì còn đang dính bang thì đã dính tiếp đợt bs thứ 2, chậc chậc lợi hại lợi hại.
    3/ Lôi sát, chậc chậc nếu như tôi nói đã là Lôi sát thì sẽ làm cho người ta choáng , mà nếu có choáng thì tôi sẽ nói nó lợi hại hơn Băng sát nhiều, vì sao? Vì khi bị choáng máu của ta sẽ không hồi phục và chúng ta sẽ "đơ đơ" mặc cho đối phương muốn làm gì mình thì làm.
    4/ Hỏa sát có thể nói là có sức sát thương cao nhất, nhưng không phải mạnh nhất, Hỏa sát có thể kết thúc đối phương với 1 đòn duy nhất mà không cần đòn thứ 2 nếu đối phương ko có kháng hỏa 50+. chậc chậc cũng lợi hại lém.
    Nhưng nếu bắt tôi chọn thì tôi sẽ chọn độc sát vì PK 1vs1 5doc trùm mà=))

Theo ý kiến riêng của mình thì khi bạn chơi con nào thì tự nhiên bạn sẽ thích riêng loại nào .
    VD : mình chơi thiếu lâm thì tất nhiên là thích băng sát .

theo baby, trong số 4 sát thương đấy thì đầu mạnh cả,mỗi cái có nhưng ưu điểm và nhược điểm riêng( còn ưu điểm và nhược điểm ra sao thì silvercats
    đã giải thích,baby không nói thêm) vì thế không có cái nào là mạnh nhất cả,nếu đem ra để bình chọn thì e rằng......ai chơi loại nào thì sẽ bình chọn cho loại ấy

mình thì luôn luôn thích hỏa sát rồi ( hỏa là mạnh nhất )

Tui xin chọn độc sát vì có lực rút độc kinh lắm ko có bình giải độc thì khó mà pk với 5 độc .

cho em hỏi tí nha
    thế còn sát thương vật lý thì sao :-?
    chẳng lẻ nó yếu đến nổi mà ko ai bàn đến nó :-?

theo tui thi doc sat hay bang sat cung la duoc ca
    vi doc sát thì khi đánh với tốc đọ nhanh thì đam cao kinh khủng(bọn TVB mà vớ được cái này thì chết với tụi nó)

băng sát thì có cài lợi là làm đong cứng đối thủ (băng càng cao càng đông trong thời gian dài=>đánh sướng cực kì lun
    - đối với lôi sát thì làm đơ đối phương(choáng) rất nguy hiểm khi pk với mấy thằng có lôi sát vì nó tung ra 1 chưởng thì choáng chưa hết choáng nó tung típ chưởng 2=>cầm chắc cái chết
    đối với hỏa sat thì chẳng có gi hay ho cả vì đánh tuy mạnh nhưng ko dứt điểm được=>thua chắc
    theo tui TVB nên dung thương có lôi sát( đánh boss đỡ chết hơn)
    TY+NM nên dùng đồ có độc sát hoặc băng sát
    CB+TN nên dùng độc sát
    còn thi tui ko bít à nhe

Theo mình thì hỏa sát là sát thương cao nhất
    Băng sát chỉ làm đông cứng đối thủ
    Lôi sát cũng chỉ làm đối thủ choáng
    Còn đôc sát có bình giải độc la OK
    ==> Hỏa sát là tốt nhất

thiếu 1 cái là sát thương vật lý điểm cái mới đủ đúng 5hành :-- dc nhiều người xài nhất là băng sát
    Băng sát dc xài nhiều nhất TL HLBV ko có BS = húp cháo ,DV kiếm hay CL ko có BS = cùi bắp,5 độc bây giờ cũng có người xài BS vì sao ----> nếu DS thì đánh mạnh hơn khi bạn chém BDXT ,nếu xài DS rất khó đính còn BS thì sẽ dính nhiều hit hơn và làm tên kia chậm lại đánh với 5độc mà chạy chậm coi như )
    lôi sát cái mạnh của nó là choáng cái này nguy hiểm nhất trong ** nhưng lôi sát ngoại công ko ai xài ^^
    Hỏa sát thì như lôi sát ko ai xài hàng ngoại công cả ^^
    Độc sát nội ngoại ai cũng cần ^^
    Sát thương vật lý điểm cái này thì ít người biết nhưng thật sự nó rất mạnh max là 50 điểm trên nữa là nội công, nếu bạn đã có BS rồi ( TY,NM hay TL ) thì bạn cái này thì dữ nhất nó tăng lực tay lên rất phê nhất là từ 40+

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối