Kết quả 1 đến 3 của 3

Thế giới thực ? thế giới ảo

nếu khung thời gian có 10 điểm vậy ban sẽ cho thế giới thực mấy điểm thế giới ảo mấy điểm ?:^o
    Nhưng lúc ở một mình đôi khi mình nghĩ mình chơi gameonline(GO) để làm ,đành rằng để giải trí như nhiều người vẫn nói ,nhưng minh muốn hỏi rằng có bao giờ mọi ngươi nghĩ khi mình đang mơ mộng trong thế giới ảo thì đột nhiên nó phụt tắt , ban trở lại với thế giơi thực và nghĩ thời gian qua mình đã làm gì mình để tuột mất thứ gì chăng...với suy nghĩ hiện tại của mình cái mình để vuôt mất chính là thời gian...mình lập ra topic này là muốn mọi người cùng bàn luận về su lôi cuốn hấp dẫn bên ngoài của GO cũng như nhưng mặt xấu của GO đẻ mọi người có nhưng biện pháp tích cực để cải thiện thế giới thưc cung như ảo của mình[-( mặc dù giờ đang rất buồn vì ko có lối thoát:-/ :--

Ko ai co` câu trả lơi` a` chán quá toàn người ghiên gameonline ko muôn bỏ nó:-w #:-S

Có đó , đôi lúc ko có game mình cảm thấy cơ thể như thiếu đi 1 cái gì đó quan trong 5 , cảm thấy buồn buồn sao ấy
    Nhưng những lúc chơi game wa liều , nằm nghĩ ngơi , tự nhiên suy nghĩ lại những thời gian đã bỏ ra vào game , tự nhiên mình muốn cảm thấy quên ngay nó đi , sống 1 cuộc đời ko xuy nghĩ về nó , lo làm ăn , lo phấn đấu , vì ngày nào , mỗi làn chơi xong là lại hy vọng 1 ngày mới với liv cao hơn , mạnh hơn , nhưng nếu bỏ ra 1 thời gian suy nghĩ , thì mình xin rút khỏi game online , vì ở ngoài đời , ko bạn bè , ko người yêu , ko hàng xóm , thử hỏi thật nhưng bạn đã chơi game là chính ai đã có người yêu chưa , nêu các bạn nào nói có rồi thì người đó chưa là 1 người nghiệm game trầm trọng ( may wa' )
    Chơi game là tốt , ko chơi game là dốt , nhưng chơi game mà wa' liều là tốt = dốt = chết tốt