Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Hỏi Gamemaster " Lừa Đảo" là gi` mà tôi hay bị thế?

Hôm nay, Hải Dương mưa phùn, gió thổi ào ào làm cho tâm hồn ta thư thái> Vào quán net, chơi võ lâm để tận hưởng không khí của tình huynh đệ, tiện thể bán ít đồ tồn kho. Đi ngang qua chợ Tương Dương, thấy 1 anh because_iloveyou giao bán KNB giá 200v, giá hời rồi đây, thấy còn 1 viên giao dịch ngay. Đến Lâm An, tâm hồn thổn thức vì có thể tiếp tục chơi Võ Lâm Truyền Kì, bỗng thấy chủ tiền trang nói: " ngươi không mang KNB đến à", quái rõ ràng mang rồi mà, hỏi Bac'AmCuong`Dao mới rõ KNB và Nguyên Bỏa khác nhau, Nguyên bảo thì không ai biết để làm gì, còn KNB có thể đổi giờ chơi, đổi tiền đồng........ Cũng may là khi gọi anh because_iloveyou, anh ấy cũng có tình nghĩa, không trả lại tiền, nhưng cũng cho một số đồ có tổng giá trị lên tới........15v :L:L
    Anh em nào biết Nguyên Bảo để làm gì thì trả lời cho đàn em với.
    Mong đừng ai mua nhầm như tôi.

Hỡi Gamemaster" Lừa Đảo" là gì mà tôi hay bị thế.

vì bạn gà và tham thế thôi L-) từ khi mới chơi game online tới nay dc hơn 4 năm chưa hề bị lừa 1 lần B-) muốn ko bị lừa thì đừng tham =))

to:damtactg bạn hỏi (lừa đảo) là gì thì mình cũng pó chiếu với bạn luôn
    to:fate hình như pa không châm trọc kích bác mọi người thì pa ko chịu được à,mà pa cứ oai ta đây thông minh chưa bị lừa đi,nên nhớ người cười xau mới là người cười to xí

Lừa đảo ư .^^ Hôm chủ nhật tôi mới bị lừa lần đầu tiên trong ...đời Võ lâm:-SS Chuyện là tôi mua một món vũ khí hút nội lực như ý muốn nhưng khi đem ra sử dụng thì hỡi ôi nội công không xài được .Tiền thì mất ma tật mang=)) À quên đó là cây chùy mới chết chứ@-)

tiền nào của đó bạn ơi. hiếm khi có chuyện mua được món đồ với giá rẻ. Không phải là không có nhưng theo mình rất ít trường hợp được vậy.
    Tốt nhầt là cứ mua đồ đúng giá trị của nó.

ơ
    thế tưởng knb là cái để nạp thẻ mờ ??? @@ ???
    hóa ra kô phải à ? :T

Trích dẫn Gửi bởi ::SuPeR_nOoB::
    ơ
    thế tưởng knb là cái để nạp thẻ mờ ??? @@ ???
    hóa ra kô phải à ? :T
    Knb là dùng để nạp giờ chơi ai nói nạp thẻ kì quá àh nha.
    Người ta nạp thẻ để đổi ra knb ..từ knb có thể đổi ra tiền đồng,giờ chơi.(~~)

Nguyên Bảo = Kim Nguyên Bảo = Kim Hoàng Bảo= KNB !
    giống nhau hết ! ai nói là ko được ? coi chừng mạng bị lác đó !

tui nghĩ là chắc mạng lag thôi . nguyên bảo cũng như Knb thôi co gi khác đâu :<:<

to:fate hình như pa không châm trọc kích bác mọi người thì pa ko chịu được à,
    :-- đó giờ vốn thật thà :-- thấy sao nói vậy :--

mà pa cứ oai ta đây thông minh chưa bị lừa đi,nên nhớ người cười xau mới là người cười to xí
    ấy là tại có người thấy mình kém nên mới cảm thấy thế \/

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối