Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Ai Giàu Thì Vô Coi Acc Này nha !!!!!!!!!!!!!!!!!

(*)Cần bán acc Võ Đang lever 99 ( đôn đúng tiềm năng - kỹ năng) còn 10% nữa là 10x rùi, đã max Thiên Địa Vô Cực, max Nhẫn Kiếm Hợp Nhất luôn rùi , có 3 đồ hoàn kim gồm : áo , vũ khí, giày ( đảm bảo đồ xịn 100%), kiếm hoàn kim: tốc độ xuất chiêu 30%, hỏa sát-nội công 198%, kháng độc 30%.Giày tốc độ di chuyển 44%, nội lực 334%, sinh lực 198%, phòng thủ vật lý 30%. Thiên Địa Vô Cực nâng cao 2 điểm. Áo : sinh lực 150%, nội lực 250%, phòng thủ vật lý 25%, thời gian trúng độc giảm bớt 70% $-) .Đã uống 15 quyển Võ Lâm Mật Tịch, chạy ra lever 119 rùi:--. Có tiền thì pm nha, còn kô thì đừng có hỏi nha.:-SS Ai muốn mua thì liên lạc với tui qua nick "yukimurasanada_911"(*) nha (*)

L-) đây là 1 thằng ngu mà khoái nổ ngay cả cái đồ HK nó ra sao cũng dek biết mà cũng nói L-) có biết nhục là thế nào ko L-) sao ko cho biết nick luôn đi L-)

ông ở đâu mà nói như vậy ? chẳng ua nhờ có quen bít với admin nên tui mới có dc bộ đồ " Độc Nhất Vô Nhị" này thui . Chứ người ngoài làm gì có dc mấy bộ này, kể cả ông luôn đó, nếu ông mà có dc như vậy thì tui cho ông cái acc của tui luôn.ok?

Số tiền mà tui bỏ ra để làm bộ đồ hoàn kim này cũng kô rẽ đâu, nên tui phải rao đàng hoàng, chứ rao bậy bạ thì mất uy tín sao. Đúng là đồ ngốc !!! kô bít chuyện cũng bày đặc la làng la xóm lên !!!

thôi được rồi bạn ko phải nói nhiều nữa mà nói không vạy thì cũng không ai tin bạn đâu,cách tốt nhất là bạn hãy post ảnh của con VD va những đồ bạn giới thiệu lên cho các đòng đạo thấy rồi ai giàu thì mua ok

Trích dẫn Gửi bởi lovelyboy
    (*)Cần bán acc Võ Đang lever 99 ( đôn đúng tiềm năng - kỹ năng) còn 10% nữa là 10x rùi, đã max Thiên Địa Vô Cực, max Nhẫn Kiếm Hợp Nhất luôn rùi , có 3 đồ hoàn kim gồm : áo , vũ khí, giày ( đảm bảo đồ xịn 100%), kiếm hoàn kim: tốc độ xuất chiêu 30%, hỏa sát-nội công 198%, kháng độc 30%.Giày tốc độ di chuyển 44%, nội lực 334%, sinh lực 198%, phòng thủ vật lý 30%. Thiên Địa Vô Cực nâng cao 2 điểm. Áo : sinh lực 150%, nội lực 250%, phòng thủ vật lý 25%, thời gian trúng độc giảm bớt 70% $-) .Đã uống 15 quyển Võ Lâm Mật Tịch, chạy ra lever 119 rùi:--. Có tiền thì pm nha, còn kô thì đừng có hỏi nha.:-SS Ai muốn mua thì liên lạc với tui qua nick "yukimurasanada_911"(*) nha (*)
    Oái giời oi!Đây là bộ đồ đầu tiên của võ lâm theo các op tăng cứ như trấn phái:-SS .Sinh lực 198% thì đúng là op Trấn phái của Thiên Vương Bang rồi.Còn nội lực 334% thì có lẽ theo op của Trấn phái Võ Đang (Nếu em ko nhầm)lv 99 ăn Full VLMT mà đòi lên được lv 119:-SS Bộ này theo em thì chắc chắn là bộ đồ vô giá như cái áo may mắn của 1 thằng bên Gamevn(Hình như thằng đấy bị chửi là noob nhiều quá ko dám vác mặt lại luôn)

Trích dẫn Gửi bởi lovelyboy
    Bạn ơi đừng có quăng nhiều quá mình chụp không hết dâu.Mà có chụp cũng ko dám vì toàn là bom hạt nhân \/ \/
    Cái xạo thứ nhất L-) :làm cái dek gì mà có cây kiếm hoàng kim nghe thôi củng biết là con của Biladen rồi
    Cái xạoThứ 2 L-) : Ko có cái áo HK nào có PTVL cả =)) =))
    Kiến thức cơ bãn còn không biết , Spam nhãm lên cho anh em cười vô mặt à =))

cứ cho là co kiếm hoàng kim đê thế thi kiếm này phải là kiếm hệ hỏa.Đồ hoàng kim hệ hỏa thì phải kháng hỏa tại sao lại kháng độc :-/ Hơn nữa ở bản công thành chiến này điều quan trọng là ko có đồ hoàng kim vũ khí.Vậy thế ông đúc đồ này ở đâu:-/

thôi thôi tui xin mấy ông đi bây giờ ông lovely cứ post hình lên rồi post tất tần tật những gì ổng nói coi có phải đúng không?
    chứ cãi nhau tùm lum tùm la cuối cùng chẳng được gì đâm mích lòng nhau nữa!
    ông cứ post hình lên chứng minh đó lả đúng rùi ra giá cho anh em biết!!
    để tụi nó nói tới nói lui mệt lắm!! ok?

Post lên để anh em chiêm ngưỡng cho thỏa con mắt,đọc vậy sao đã

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối