Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

TLPD+ bẫy nội công vs cửu đại phái

xin chào các anh em cửu giang minh la 1 cao thủ đường môn lv 9x. mình hi vọng bài này sẽ giúp các bạn thích DM hơn vì nó PK rất hay. Không phỉa nói gì chứ các môn phái từ TL( kỵ hệ mình) cho đến TDVC của VD mình cũng chẳng xem ra gi` :T .Mình có thể vs 1 lúc 3 tên TL 9x mà ko sợ hehehe còn TVB à kô thèm chấp vì - hỏa quá nặng . 5 độc thì khỏi bàn vì chưa bắn độc vào mình đã về rương chứa đồ hehehe. mình sẽ post nữa vì bây giờ bận. Mình có chụp vài kiểu ảnh đang pk nè các bạn xem nhé và cho nhận xét

Tinh tướng cứ thử dùng mấy cái đó đánh với TL đao pháp xem sao?

uh cái bẫy dm 9x cùi bắp chỉ dùng để bảo vệ tướng với mấy cây cột trong CTC mà cũng khoe nó đứng từ xa nó chưởng là chết, nếu you không dùng Phi tiêu 9x hổ trợ thì chỉ từ chết đến chết lolz

Mấy bác thử nhảy vào cái bẫy loạn hoàn kích xem có die ko .

chời noob hay sao mà tự nhiên chui đầu vào trong khi mình chưởng từ xa được =))

Hâu` hết các phái đêu` có chưởng từ xa, Duong Môn đặt được 2 cai' bẫy đã thấy ông già râu bạc đứng bên cạnh rui` !!! he he he !! Trừ khi mạng lag bi DM áp sát đặt bẫy mà cứ tưởng nó còn cách xa cả met' !!! he he he

Dm mà đòi pk với TL đao pháp, ặc ặc, phải không đóa. Cây đao 30% tốc dộ xuất chiêu, quất vài cái là ông về thành mất tui rồi đóa

Ặc,mấy cha này nood vãi làm gì có thằng DM ngu si nao theo 1 dường bẫy đâu. nó phải đánh kềt hợp chứ.
    Nó đặt bẫy wanh người roài đứng giữa bắn nỏ hoặc phi đao ra thì ai dám đánh nào.Chẳng chạy té phở ra ý chứ.

ặc ặc mấy cha DM mà theo bẫy khi lên 9x thi chắc chả có ai đâu.Thứ nhất là vì làm gì có thằng nào ngu đến nỗi mà nhình thấy bẫy lại đút đầu vào cơ chứ( TL 9x cũng đau có nhu như vậy) chứ đừng nói đến VD.....

Đúng rồi đó DM 9x mà cao thủ nỗi gì gặp phải đao pháp thiếu lâm thì cũng về gối đầu lên rương thôi cậu tui pk đầy DM kìa

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối