Kết quả 1 đến 9 của 9

Hình nền "Phiên Bản Sơn Hà Xã Tắc"Võ Lâm.

Hình nền trong phiên bản mới Sơn Hà Xã Tắc sẽ khiến phông nền máy tính của bạn biến chuyển thật lạ mắt và đặc biệt. Mạnh mẽ, uyển chuyển, rất đa dạng và phong phú. Bạn có thể chọn những hình ảnh yêu thích, thể hiện tính cách của chính mình qua bộ sưu tập hình nền của Bổn Trang.

Sau đây Bổn Trang xin giới thiệu đến đồng đạo gần xa những hình nền của phiên bản mới Sơn Hà Xã Tắc. Hình ảnh tại mục này sẽ tiếp tục được cập nhật
    Bản Quản Trị GM515

Tui phải cộng nhận ông này là siêu copy luôn cái đó cũng từ trang chủ ** mà pa này cũng đem lên ai chơi ** ngày nào cũng tệ lắm vào trang chủ ** 1 lần bó chiêu pa này luôn tui sợ pa luôn đó.

Trích dẫn Gửi bởi GM515:...::China::...
    Hình nền trong phiên bản mới Sơn Hà Xã Tắc sẽ khiến phông nền máy tính của bạn biến chuyển thật lạ mắt và đặc biệt. Mạnh mẽ, uyển chuyển, rất đa dạng và phong phú. Bạn có thể chọn những hình ảnh yêu thích, thể hiện tính cách của chính mình qua bộ sưu tập hình nền của Bổn Trang.

Sau đây Bổn Trang xin giới thiệu đến đồng đạo gần xa những hình nền của phiên bản mới Sơn Hà Xã Tắc. Hình ảnh tại mục này sẽ tiếp tục được cập nhật
    Bản Quản Trị GM515
    Hình như cái này trên web volam.com.vn có giới thiệu mà, ai chơi võ lâm chắc có lên trang web coi rùi, hình như làm vậy là hơi thừa đó bạn[-X

này mấy pa buồn cười quá,người ta chỉ cho nhưng ai chưa biết mà,thế biết hết rồi thì còn vô diễn đàn này làm gì nưa vô diễn đàn võ lâm mà chơi

Trích dẫn Gửi bởi babydethuong
    này mấy pa buồn cười quá,người ta chỉ cho nhưng ai chưa biết mà,thế biết hết rồi thì còn vô diễn đàn này làm gì nưa vô diễn đàn võ lâm mà chơi
    họ đang spam bài đó mà :-j ))) ))) mình cũng đang làm điều đó đây thế bạn ko định spam ah` =)) =)) =))

Admin 515 xin chân thành cảm ơn những lời nhận xét của các bạn,đây là Biên Mục Mới để các đòng đạo có thể nắm vững hơn.
    Thân ái, chào các bạn
    GM515 =D>

Trích dẫn Gửi bởi GM515:...::China::...
    Admin 515 xin chân thành cảm ơn những lời nhận xét của các bạn,đây là Biên Mục Mới để các đòng đạo có thể nắm vững hơn.
    Thân ái, chào các bạn
    GM515 =D>
    Nếu bạn là GM hay ADMIN thật cho tui hỏi 1 vấn đề về phiên bản mới bạn biết thì trả lời luôn nghen và nếu ai biết thì post lên luôn cho mọi người cùng biết với.Tui lấy ví dụ thôi phái TL vì nhiều người chơi TL và hiểu TL nhiều hơn mấy phái khác 1 tí ,chơi TL ai cũng biết là phái đi theo ngoại công nhưng có 3 đưởng Đao Pháp,Côn Pháp,Quyền Pháp vậy cái chiêu 120LV (Đạt MA Chi Tâm)đó có được 3 hướng kia hỗ trợ hay gia tăng kĩ năng % kố có hayko có mà có nhiều hay ít mà có lỡ như chỉ có 1 mình Côn Pháp gia tăng 2 cái còn lại ko gia tăng thì cày lên 9x luyện skill max rồi khóc huhu 1 mình ah và cứ thế theo quy luật chiều xoay kim đồng hồ Đao Pháp có 2 cái kia ko có thì thôi rồi lượm ơi ,hay chiêu 120LV (Đạt Ma Chi Tâm) ko có cái nào hỗ trợ hết vậy lên 120LV chiêu đó chắc 1 mình 1 cõi luôn cảm ơn ai đã xem và biết thì post lên nha thân .GM (ADMIN)nếu biết thì post luôn nghen .

thông cảm mình tìm mái mà ko thấy chỗ bạn hỏi bôtanthan.com.canh rồi,ai biết post lên đi ạ

Xin lỗi, thông tin bạn hỏi đã bị vô hiệu hóa bởi người quản trị.