Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Hãy cùng nhau hành động đi nào!!!!

Tôi viết bài này với những bức xúc mà VINAGAME đã áp dụng những luật thật là khó hiểu và khắc khe đối với game thủ,tôi biết có rất nhiều người bất mãn và có cùng suy nghĩ như tôi,VINAGAME đã đạt ra những chính sách gò ép chúng ta như vậy,nếu mọi người chỉ biết ở đây kêu ka thì chãng có ai nghe được những bức súc của mọi người đâu,nên mọi người hãy cùng nhau làm 1 cái gì đó để đòi lại quyền lợi và công bằng cho mình cũng như cho tất cả game thủ.Tôi có 1 cách này không biết thế nào,nếu cách tôi tầm bậy mong các ban đừng chủi tui nha vì tôi chỉ muốn góp ít sức cho game thôi,chúng ta cùng nhau không log vào game 1 thời gian 1 tuần hay bao nhiêu ngày gì đó,để xem phản ứng của nhà quản lý thế nào?khi 1 server chỉ có lác đác vài người,nếu phải thì đóng của luôn còn không thì chúng ta sẽ có được những quyền lợi,tôi ít ăn học nên suy nghĩ không được cặn kẽ cho lắm,rất mong các bạn đóng góp ý kiến thêm
    ĐÃ ĐÃO VINAGAMEX( X(

That's a good idea! Em ủng hộ việc này cả 2 tay !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

thế chả có ích gì đâu.sắp có everten tết rồi.còn có chế tạo huyền tinh trang bị nữa,ai ngu mà bỏ.hết giờ chơi thì ủy thác hay mua bánh trái mà xơi vẫn lên lv đều đều

Cũng được ! nhưng mà sẽ rất ít người nghe theo . Cái này phải thông báo trên tần số thế giới từng server . Và phải được đông đảo người đồng ý . Mà những giới hạn kia là do sở VHTT yêu cầu . Chứ có phải do vinagame đâu . Làm thế tội nghiệp cho VNG quá . Đây là lúc cùng VNG vượt qua giai đoạn khó khăn .

tui ủng hộ 2 tay và 2 chân luôn.ủng hộ đi anh em ơi.VLTk có còn được ủng hộ hay ko đây

xin chào các bạn
    mình mới tham gia lần có ji sau sót bỏ qua dum mình nha
    cách của bạn mình thấy cũng hay nhưng mình nghĩ hiệu quả chưa cao lắm.
    Bởi vị nhìu người trong đó có mình niềm đang mê game ko thể nào cản nổi
    mình có đọc qua nhìu bài viết của các bạn khác trên các rum khác về tình trạng hạn chế 5h chơi mà bây giờ còn ko cho giao dịch sau 5h nữaX(
    Hiện tại cách quản lý nền công nghiệp nước ta đang đi theo vết xe đổ của Trung Quốc cách đây 2 năm. Mình nghĩ sớm muộn rồi cũng phải bỏ cách đó thui
    Nếu như bạn dùng cách ko loggin ac khoảng 1 tuần 1 tháng hay 1 năm đi nữa thì.....cũng ko có ji thay đổi đâu. mình thấy rằng thay vi vậy hãy đưa ý kiến của các gamer chúng mình đến những nhà quản lý vì làm như vậy là ảnh hưởng sự Tự Do cá nhân ( mình nhấn mạnh đểim này) và làm thiệt hại đến 1 nghành kinh tế đang gặt hái nhìu thành công :-j
    mà cho dù sao nữa mình ko dám làm cách ko loggin acc đâu vì sắp có event mới rùi mà acc mình lev 154:-SS sr

mình ủng hộ cả hai cách vì 2 cách này đều hay!nhưng có lẽ đợi đến mùa thi vì mình vẫn đabg trong tủi đi học!tốt nhất là viết thư cho ban quản lý và tất nhiên,càng nhiều người cang tốt,soan ra 1 bài và gọi cả diễn đàn ra mà vít!!!!!

Các giới hạn do vinagame đưa ra hoàn toàn do các văn bản pháp quy của nhà nước , nếu ko tuân theo thì sẽ cấm hoạt động (như ragnarock) . Chẳng ai tự bắn vào chân của mình cả , các bạn hãy hiểu cho vinagame 1 tí . Họ cũng đang đấu tranh giành lại quyền lợi cho game thủ chúng ta . http://www.chinhphu.vn/portal/page?..._schema=PORTAL&pers_id=750518&item_id=1547 055 .Tôi là 1 game thủ bình thường ở đà nẵng , chẳng phải admin của vinagame đâu mà nói tui bao che cho vinagame nghe , tội nghiệp . hì hì ...

Sau đây là thông tin mới nhất từ Vina Game: Trên thực tế, việc áp dụng biện pháp kỹ thuật hạn chế giờ chơi của game thủ được coi là yếu tố chính trong quá trình thẩm định điều kiện kỹ thuật, nghiệp vụ của doanh nghiệp cung cấp game online. Tuy nhiên, sự đa dạng của loại hình giải trí này dẫn đến thực tế không công bằng trong các trò chơi đang được cung cấp. Những game thuộc thể loại nhập vai trực tuyến (MMORPG) chịu ảnh hưởng nặng. Theo báo cáo mới đây của VinaGame, lượng người chơi game Võ lâm truyền kỳ của công ty này giảm tới 50%
    Các pác nghĩ sao về chuyện này, chưa ai lãnh đạo nghỉ chơi cả mà đã có 50% nghỉ chơi Võ Lâm roài và tôi cũng là 1 gamer ghiền Võ Lâm hết sức nhưng bây giơ thì tôi đã bán acc và nghỉ chơi Võ Lâm luôn rồi, và cả khu phố tôi nữa, trước đây người ta mệnh danh khu phố tôi la khu phố Võ Lâm nhưng bay giờ lại được mệnh danh là khu phố half-life(vì chẳng còn ma nào chơi Võ Lâm nữa cả)

Các pác cứ làm mạnh tay với Vina Game thì họ sẽ đầu hàng ngay ý mà

Tôi viết bài này với những bức xúc mà VINAGAME đã áp dụng những luật thật là khó hiểu và khắt khe đối với game thủ,tôi biết có rất nhiều người bất mãn và có cùng suy nghĩ như tôi,VINAGAME đã đặt ra những chính sách gò ép chúng ta như vậy,nếu mọi người chỉ biết ở đây kêu ca thì chẳng có ai nghe được những bức xúc của mọi người đâu, nên mọi người hãy cùng nhau làm 1 cái gì đó để đòi lại quyền lợi và công bằng cho mình cũng như cho tất cả game thủ.Tôi có 1 cách này không biết thế nào,nếu cách tôi tầm bậy mong các ban đừng chủi tui nha vì tôi chỉ muốn góp ít sức cho game thôi, chúng ta cùng nhau không log vào game 1 thời gian 1 tuần hay bao nhiêu ngày gì đó,để xem phản ứng của nhà quản lý thế nào?khi 1 server chỉ có lác đác vài người,nếu phải thì đóng của luôn còn không thì chúng ta sẽ có được những quyền

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối