Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Thiên vương bang

bạn hỏi về thương ,chùy hay thương vậy và hỏi cách tăng điểm hay là muốn biết đường nào mạnh nhất???

Mình dùng chùy ,nhưng mà không biết tăng cái nào cho đúng nữa

À quên ,mình muốn biết tăng cái nào mạnh ,xin bạn giúp cho ,hihihihihhi

nếu theo chùy thì tăng chùy thôi chừ tăng thương và đao thì làm sao đánh ( skill yếu ) còn việc lợi ích thì khi lên 90 Thương đánh dc 1 con còn Chùy và đao thì đánh 2 con . Đao thì cơ động nhưng dam íu còn chùy đánh rộng . dam cao , bỏ qua né tránh đối phương còn thương thì mạnh !

Theo mình thì TVB tăng vầy nha.Ko biết đúng ko nhưng đánh đam cực cao.
    Chùy phụ trợ max,Con mắt max,Đoạn Hồn Thứ 1 skill để lướt choáng.1 skill chiêu chùy 6x là thừa long quyết còn nhiu điểm để tăng song song Thiên Vương Chiến Ý và Kim Chung Tráo.
    Còn về tiềm năng thì mình tăng sức mạnh 210 còn nhiu tăng thân pháp.Ko tăng sinh khí.Bởi mặc đồ thì sinh khí cũng cao rùi.
    Ai biết cách tăng pro hơn cho xin chút bí quyết nhen

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Trung
    nếu theo chùy thì tăng chùy thôi chừ tăng thương và đao thì làm sao đánh ( skill yếu ) còn việc lợi ích thì khi lên 90 Thương đánh dc 1 con còn Chùy và đao thì đánh 2 con . Đao thì cơ động nhưng dam íu còn chùy đánh rộng . dam cao , bỏ qua né tránh đối phương còn thương thì mạnh !
    Móa ơi...thương 9x...đánh 1 con...chầy 2 con...bạn nghe cái này ở đâu vậy..?

Cách tăng của bạn ở trên không đủ điểm để mỗi lever vừa tăng song song Thừa long quyết và Thiên vương chiến ý .

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Trung
    Có skill đi rồi hãy nói nhé . . . ai nói Thương đánh 1 con hả?. Tui gom vào, chọt 1 phát xuyên táo 3 con đấy nhé . . . :-w

Trích dẫn Gửi bởi ngobahai
    Các bạn ơi , mình có con thiên bang lv61 ,vừa mới làm nhiệm vụ .Nhưng mình không biết tăng vô tâm trảm ,huyết chiến bát vương và thửa long quyết,tăng cái nào????
    Cái này thì tùy bạn thích chơi theo đường nào thui.
    1. Nếu chơi thương thì có dam cao nhất nhưng cần độ chính xác nhìu nếu ko đánh sẽ rất dễ hụt.
    2. Chùy thì Dam đứng thứ hai nhưng sẽ có lợi là ko cần tăngh nhìu Than pháp để tăng độ chính xác mà có point để dồn vào máu.
    3. Đao thì đánh cơ động nhưng yếu. Theo em bít thì bên VLTK TQ thì Thiên Vương đao đã tuyệt chủng.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối