Trang 3 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 210
    mình muốn hỏi giá trị 1 knb = ? tiền vnd . vì mình thấy bạn nói 1 knb = 50 tiền đồng . ( nhiều ghê ) mà tt và vlmt lại chỉ có 30 tiền đồng nếu mà vltk việt nam mà có vụ đó thì 2 knb = 1 vlmt đảm bảo pa con sẻ đổ xô di mua ngay

Trích dẫn Gửi bởi SuongRongNho
    check4nothing mình nghe nói võ lâm mình sắp lên võ lâm 3d đúng không . và lên thì chơi lại từ đầu hay sao
    chào bạn
    game 3D ĐÓ là game VLTK 2
    game VLTK 2 khác vltk 1 lên bạn phải chơi lại từ đầu
    ......................!

Cám ưn Check4nothing

Hi! Check4nothing.
    Bài viết của bạn thật là bổ ích cho mình. Từ bài viết của bạn mình sẽ có những tính toán hợp lý khi VNG cho ra mắt phiên bản tiếp theo.
    Mình muốn hỏi bạn thêm một điều về việc ép đồ HK môn phái.
    -Cách mình ep có giống như ép đồ Huyền Tinh ko? Nghĩa là ép theo từng dòng của món đồ.
    -Mình cần những nguyên liệu gì để ép? Để mình có thể thu thập từ bây giờ, chứ đến lúc đó mới làm thì sẽ rất tốn tiền.
    -Những nguyên liệu để ép mà hiện giờ phiên bản SHXT chưa có?.
    Rất mong bạn trả lời. Mình xin cảm ơn trước.

Chào bạn .Cám ơn vì bạn đã quan tâm đến bài viết của mình . Mình xin trả lời như sau : Đó không phải là đồ HK môn phái . Đó là trang bị bạch kim. Mình đã viết 1 bài về trang bị bạch kim rồi , bạn vui lòng tìm đọc lại nhé. ( đồ bạch kim được chế tạo từ đồ hoàng kim môn phái) .

có thể chỉ mình cách download và đăng kí được ko..............em mò hoài mà ko ra

Bản đồ : vân trung đạo

Có thêm đồng hành - đồng thời bạn có thêm một vấn đề mà ai cũng gặp : sẽ có lúc bạn không hài lòng với đồng hành của mình : đẳng cấp, chiêu thức ,.... và cũng là lúc bạn nên đến vân trung đạo . Một nơi biệt lập với bên ngoài , nơi bạn chỉ có thể đến được bằng một con đường hoàn toàn khác ...

Cách đến : Tìm Trường ca môn môn nhân
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=108894&stc=1&d=1175759 214[/IMG]
    Khi nói chuyện xong với trường ca môn môn nhân cũng là lúc bạn đã đến vân trung đạo
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=108895&stc=1&d=1175759 214[/IMG]
    (vì chuẩn bị bài này, mình lần đầu dùng PS,chất lượng không đẹp lắm)
    Các NPC :
    hắc...đệ tử: [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=108896&stc=1&d=1175760 467[/IMG]
    một thành viên của hắc... , nơi bạn thể hiện kiến thức am tường của bạn về đồng hành, mỗi câu trả lời đúng của bạn đã giúp cho đồng hành nhận được 1500 điểm kinh nghiệm .
    ( những câu hỏi mình đã thử sức qua : khi đồng hành mất 1 lượng máu thì lam thế nào để hồi máu cho đồng hành ?, đồng hành cấp 4 có thể đọc sách chiêu thức cấp 8 được không, khi đẳng cấp đồng hành đạt max thì máu sẽ gấp bao nhiêu lần so với lúc đầu? ,.......)

kiếm hoàng đệ tử[IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=108897&stc=1&d=1175760 011[/IMG]
    nơi bạn có thể mua sách cho đồng hành ,rời khỏi vân trung đạo,......

Ngoài ra còn 1 số NPC khac như : long vương thái,tam đạo thổ...,sát thủ lâm....,hạ sơn tiểu đạo......
    Và còn nhiều điều mới nữa trên bản đồ này . Hãy chờ đón thông tin chi tiết

Bạn ơi, bạn đồng hành tức là con hay vợ chồng mình với nhau vậy? Mình chưa hiểu ?

cho mình hỏi chút

có bạn nào biết thông tin về skill 120 của thập đại môn phái không. nếu có bạn úp lên để mọi người cùng tham khảo nhé ------- mình cảm ơn

a` quên chỉ em dăng ký nữa em không biết dang ký thanks

skill 120 ở trong diễn đàn võ lâm cũng có mà vào đó xem cũng được chứ sao

Trang 3 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối