Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 66
    Nhiệm vụ Long ngũ có 3 cái thì mình làm rồi.Mình muốn nói đến cái thứ tư trong bảng nhiệm vụ hk. Nó bắt đầu bằng 2 chữ "Long Ngũ...". Ai biết chỉ với.

post hình lên đi bạn,nhìn thấy hình thì mới nói được,chứ bạn nói thế thì không hiểu lắm

oài bạn nói thế baby cũng pó chiếu không hiểu gì cả,bạn post hình lên đi

Hic hic!

Em không biết đường đi tới Linh Cốc Động và không thấy ai có tên là Nam Nhân Thần Bí, huynh nào biết cho đệ biết với!

đường đi tới Linh Cốc động đi từ Dương Châu.........

Trích dẫn Gửi bởi babydethuong
    đường đi tới Linh Cốc động đi từ Dương Châu.........
    chán quá,khi SHXT open ra thì con TY của mình đã 7x rồi ko thể làm nv phụ tuyến được nữa

Hic hic!

Em làm nhiệm vụ Long Ngũ, nó có 3 cái là Chính fái, Trung Lập, và Tà Phái. EM đã thực hiện xong hết cả 3 nhiệm vụ nhưng khi ấn F10 thì hai nhiệm của Chính Phái và Trung lập có dòng chữ hoàn thành nhiệm vụ, còn Tà phái thì không có gì cả.

Như vậy là em đã okie nhiệm vụ chưa hả các pac, chỉ em với!

Em lên 70 roài, có còn nhiệm vụ nào mà có đồ HK không hả các pac (trừ nhiệm vụ Dã Tẩu nhé):-w

Trích dẫn Gửi bởi blackhold_vn
    Hic hic!

Em làm nhiệm vụ Long Ngũ, nó có 3 cái là Chính fái, Trung Lập, và Tà Phái. EM đã thực hiện xong hết cả 3 nhiệm vụ nhưng khi ấn F10 thì hai nhiệm của Chính Phái và Trung lập có dòng chữ hoàn thành nhiệm vụ, còn Tà phái thì không có gì cả.

Như vậy là em đã okie nhiệm vụ chưa hả các pac, chỉ em với!

Em lên 70 roài, có còn nhiệm vụ nào mà có đồ HK không hả các pac (trừ nhiệm vụ Dã Tẩu nhé):-w
    1/bấm f10 chả đựoc gì cả(f12 mới đúng)
    2/khi muồn kiễm tra mình làm xong chưa thì tới long ngũ,nếu nó ko nói gì đã làm xong,còn ko thì nó thửong cho(nếu bạn làm xong mà chưa gặp long ngủ để hoàn thành nv)

Hì hì!

Xin lỗi các pac, đúng là F12 chứ ko phải F10, thế còn nhiệm vụ cho cấp 70 có không hả các pac!!!

(
    Em PK4, bị giết rơi mất cái Sư đồ thiếp, sau đó em mua cái khác, vẫn link dc với sp nhưng ko hiểu sao em lên level mà ko có phục mệnh??? Các pác chỉ em với!

Hôm trước em lên level 2 lần mà phục mệnh có 500k điểm kn, không hiểu sao?? Pac nào giải thích zùm em !

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối