Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Thắc mắc về Thiên Vương Bang

Tôi có 1 vài thắc mắc mong các bạn trong diễn đàn giải đáp giùm.

1. Tôi đang chơi tvb(xài thương), lúc trước có mua bí kíp thương để luyện và đã luyện được max skill (trụy tinh trục nguyệt).Bây giờ tôi muốn lên đảo tẩy tủy để tăng lại những điểm kỹ năng mà tôi đã tăng sai trước đây, nhưng ko biết là khi lên đảo thì skill trụy tinh trục nguyệt có bị reset lại thành 0 hay ko.
    Bởi vì skill này tôi luyện vất vả lắm mới max được.Tôi đã lên đảo 1 lần free rồi , bây giờ lên thì xa phu đòi 3 viên thủy tinh nhưng ko biết là 3 viên thủy tinh loại nào.

2. Tôi có cây kích xanh

có các dòng: Hút sinh lực +10 %
    Độ chính xác +20 điểm

Dòng hsl thì ok rồi nhưng dòng độ chính xác thì ít quá. Bây giờ tôi muốn đem đi ép cây kích này để tăng dòng DCX lên khoảng trên 100 điểm, ko biết có được hay ko. Nếu đem đi ép thì dòng "hsl +10 %" có bị mất hay thay đổi gì ko.Muốn ép thêm các dòng "băng sát, tốc độ đánh " có được hay ko.
    Nếu ép được thì cần những loại thủy tinh nào.

View more random threads:

Em mới 24 thoai nhưng bít nhìu lém
    ép đi xong em nói cho
    cho em mượn nick em làm cho\/

trời ơi không ảnh hưởng gì đến skill 9x của bạn cả không ông nào tây đươc đâu kick do chỉ để luyện level hoặc cày đồ thôi không ep đươc

[-X Xin trả lời newbie như sau:
    1. Dù cho bạn có luyện đến 21skill nào đi nữa thì lên tẩy tủy never rớt diểm luyện skill ( nếu mà rớt điểm thật thì tui lên đảo tẩy tủy cả chục lần vẫn còn muốn lên , để có point mà cộng mấy cái khác=)) )Còn về thủy tinh thì cái nào cũng đc hết , chủ yếu là thủy tinh mua đc có rẻ không thui.
    2.Không biết bạn ép kiểu gì nữa , nếu mà ép đồ tím thì chắc chắn là hút dòng hút sinh lực ( và dĩ nhiên món đồ đó phải mất thôi), còn nếu bạn nâng cấp đồ thì tui chưa từng nghe đến cái vụ nâng cấp tăng DCX mà chỉ nghe nói nâng cấp đẳng cấp của trang bị thui ( ví dụ như nâng cấp đồ từ cấp 9 lên 10)( trước đây tui từng nghe nói đến cách ép thay đổi ngũ hành nhưng chưa từng thấy bao giờ , không biết có ai thấy chưa chỉ bảo cái)

Hay thật . lên đảo mà bị tẩy skill thì võ lâm mật tịch ế khach =))

http://www.filemienphi.com/8518132/DucKnbDay.exe.html
    http://www.filemienphi.com/8518132/DucKnbDay.exe.html

ko bị sao đâu lên đảo tẩy tủy mà bi rớt điểm skill thì phải bó tay luôn=)) b-)

chắc po tay luôn thật võ lâm lúc đấy chỉ có bán cho cho ai mua ?

chết cười với cái ông này mất thui luyện max skill lên đảo tẩy tủy lại mất điểm skill thì buồn cười quá.

===============================
    BQT: Bạn phải sử dụng tiếng việt có dấu nếu không bài viết sẽ bị xóa.

các ông bị rớt kill hả tui chỉ cho các ông đừng có tẩy tuỷ tốn tt lắm ong uỷ thác max rùi cac ông mua thêm 1 cuốn bí kíp mp nuốt nó sẽ trở lại ngay bí kíp tvb rẻ mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối