Kết quả 1 đến 2 của 2

Trải nghiệm Đế Chế Hồi Sinh - Game mới ra mắt tại Việt Nam

Vào 10h sáng ngày 15/12, game mobile Đế Chế Hồi Sinh đã chính thức mở cửa chào đón game thủ Việt. Hiện tại, bạn đọc quan tâm đã có thể dễ dàng đăng ký và tải game tại địa chỉ trang chủ: http://www.dechehoisinh.vn/.

Đế Chế Hồi Sinh được xây dựng dựa trên ý tưởng chủ đạo từ nét đồ họa Châu Âu, Đế Chế Hồi Sinh mang đến cho người chơi một tựa game với phong cách hình ảnh đã quá quen thuộc trong Clash of Clans. Từ thiết kế các tướng, quân đội cho đến bối cảnh dàn trận, tất cả đều có những nét ấn tượng riêng, đồng thời màu sắc tươi sáng, dễ chịu giúp người chơi không bị rối mắt khi tham gia vào game.

Không giống như những tựa game chiến thuật hiện nay, Đế Chế Hồi Sinh mang trong mình lối chơi Turn-Based vô cùng độc đáo mới lạ. Bên cạnh đó là hệ thống binh lính vô cùng đa dạng, phong phú với nhiều chủng quân khác nhau cùng với đó là hệ thống map được chăm chút tỉ mỉ khác biệt hoàn toàn về hình ảnh so với Clash of Clans.

Khi tham gia vào Đế Chế Hồi Sinh bạn sẽ bắt đầu từ một vùng đất hoang sơ, với nhưng công trình ban đầu là khá đơn giản hoàn toàn chưa được xây dựng nâng cấp. Nhiệm vụ của người chơi sẽ là xây dựng thành trì, nâng cấp đội quân đánh chiếm các thành trì khác mở rộng lãnh thổ của mình kiếm thêm tài nguyên.

Tính chiến thuật trong game cũng được đẩy lên rất cao theo đó với 6 ô trận hình người chơi sẽ được lựa chọn 3 tướng cùng với 3 quân ra trận, game thủ phải có sự kết hợp các loại quân một cách hợp lý để đưa ra đội hình hiệu quả giành thắng lợi trong các màn đấu.

Không những vậy, bên cạnh việc mở rộng lãnh thổ bạn cũng có thể nâng cấp cho đội quan của mình từ lượng tài nguyên sẵn có cũng như thu hoạch được ở những lãnh thổ khác. Ngoài ra người chơi cũng có thể liên minh với các lang, người chơi khác để nhận được sự giúp đỡ từ họ. Lợi ích của việc liên kết là khá rõ ràng bạn có thể cùng tham gia săn boss cũng như nhiều hoạt động hấp dẫn trong game.

Theo: gamek.vn​

View more random threads:

Game này có phiên bản iso không nhỉ bác ơi