Doodle Destroy

Hôm nay là ngày đầu tuần, và có lẽ chúng ta nên tìm cho mình một chút giải trí nhẹ nhàng với Doodle Destroy. Sẽ chẳng có gì nhiều hơn ngoài nhiệm vụ đưa khối hộp màu xanh đặt bên trên khối hộp màu xám. Để làm được điều đó, bạn cần phải loại bỏ những khối hộp màu đỏ một cách tinh tế và chuẩn xác.

Giá cũ: 0,99 USD

Giá mới: Free

Link tải game: iOS

Vanish Balls

Các phần mềm giảm giá trên máy Mac, vì một lí do nào đó, rất ít khi là những trò chơi. Ngày hôm nay sẽ là một ngoại lệ, và trò chơi Vanish Balls là món quà dành cho bạn trong ngày đầu tuần này. Là một trò chơi từng làm mưa làm gió trên iPhone, nhiệm vụ của bạn trong trò chơi này là làm sao để những viên bi cùng màu chạm được vào nhau. Nghe thì không khó lắm, những thực hiện được điều đó cũng là cả một vấn đề đấy nhé.

Giá cũ: 1,99 USD

Fragger 2

Những quả lựu đạn là vô cùng nguy hiểm ở ngoài đời, nhưng với một trò chơi giải trí thì chúng là vô cugnf phù hợp để bạn tìm một chút vui vẻ trong những ngày đầu tuần. Fragger 2 là một trò chơi vô cùng thú vị, nơi mà bạn sẽ sử dụng kỹ năng ném lựu đạn của mình để phá hủy những mục tiêu trong từng màn chơi. Trò chơi thực sự là một món quà đầu tuần bạn nên thử qua để tìm cho mình sự hứng khởi trong công việc.

Giá cũ: 2,99 USD

Implosion – Never Lose Hope

Bạn yêu thích những bộ giáp sắt đầy sức mạnh, bạn yêu thích việc sử dụng sức mạnh để trừng trị cái ác, bạn căm ghét lũ zombie? Nếu bạn có tất cả những điều đó thì Implosion – Never Lose Hope chắc chắn sẽ là món quà cực kỳ tuyệt vời dành cho bạn.

Giá cũ: 9,99 USD

Giá mới: Free qua IGN

Theo: gamek.vn​