Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Thiên đường game mobile – Đúng hay Sai?

Mặc dù là game mobile tuy không làm thỏa lòng mong đợi của đại đa số gamer nhưng Đông Phương Hiệp cũng làm nao lòng không ít đồng đạo trong giới “si” game mobile.Về cái đông thì thật gane có đông nhưng về chất lương ra sao thì mình vẫn chưa biết được. Còn một chuyện về nhà phát hành có ai biết em nó là “con ông cháu cha” của hãng nào không để anh em còn tin tưởng mà đầu tư.

Xưa chơi game web với game client thì không thể đi đâu được suốt ngày ngồi ở nhà đập đầu vào cái PC ( không tính laptop nhé laptop chơi game không phê bằng PC). Nhưng giờ khác rồi cầm cái Ipad hay Smart phone là chơi được tuốt mọi lúc mọi nơi và không còn ngồi một chỗ ở nhà hay tiệm net nữa có thêm nhiều bạn bè ( bạn gái ) hehe.

Hiện tại đang có chương trình phat code ở fanpage và facebook nhưng bên nhà điều hành game làm việc chậm quá không đủ code phát thiếu tùm lum. Bạn nào kêu mình anti thì vào check thử đi https://www.facebook.com/DongPhuongHiep
    Trò này còn cập nhật những tính năng đặc biệt mà theo mình thấy hơn hẵn những game khác như hệ thống thú cưỡi khá đẹp, kỹ năng thì chuẩn HD, hệ thống tổ đội phó bản nữa. Thiên Đường của dòng game mobile – Đông Phương Hiệp.

Haizaa game cùi này mà cũng lên topic ở game thủ à chơi khá chán game k thấy người nào khác ngoài minh

Mà đang khuyến mãi 1k5 tiền vàng cho ai chơi thì phải

Ùm đúng rồi 1k5 vàng k biết mai mốt OB có khuyến mãi k, mà dùng vàng có vẻ hơi tốn

Cũng ổn lắm. Tôi thấy trong đây Võ Thánh coi bộ hơn 2 class kia

tôi mới tạo thần thâu chơi thì thấy toàn rớt đồ võ thánh có vẻ game này dành cho võ thánh thì phải haizz

Hình ảnh xấu quắc...bị nhòe...chơi tốn pin...

Bạn xài điện thoại gì mà tốn pin giờ mình thấy đt nào chả tốn như Iphone thì 1 ngày cũng hết xài hay k cũng vậy

game này k thấy tốn pin với 3G gì cả hay thật

Tạm chấp nhận được...

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối