1. Fast Photo Cleaner ($0.99)

​​
Bạn cảm thấy mệt mỏi vì phải xoá thủ công từng bức ảnh với nhiều bước? Vậy thì hãy thử qua ứng dụng này, chỉ cần vuốt sang trái để xoá ngay lập tức.

Download Fast Photo Cleaner

2. Hindsight ($1.99)

​​
Hindsight theo dõi thời gian trôi qua kể từ khi một sự kiện gì đó đã xảy ra và sẽ giúp bạn trả lời những câu hỏi như "Đã lâu rồi kể từ khi...?" hay "Điều này thường xảy ra khi nào?"

Ứng dụng sẽ ghi nhớ và cung cấp cho bạn cái nhìn về quá khứ của mình. Nhờ đó, bạn có thể quan tâm nhiều hơn các hoạt động hàng ngày và không quên nhìn lại quá khứ.

Download Hindsight

3. Nubair ($1.99)

​​
Nghe nhạc mọi lúc mọi nơi với NUBAIR. NUBAIR là trình nghe nhạc cho iPhone và Apple Watch hỗ trợ bạn stream nhạc trực tiếp từ thư mục Dropbox của mình.

Download Nubair

4. Sesame ($4.99)

​​
Dùng Sesame và tìm tất cả mọi công thức mà bạn muốn dùng. Sesame sẽ tìm trên web để giúp bạn có công thức nấu ăn yêu thích, sau đó bạn có thể lưu lại, sử dụng, đi chợ, và thậm chí chia sẻ thông qua thiết bị di động của mình.

Download Sesame

5. Pics2Mov ($1.99)

​​
Với Pics2Mov, mọi người có thể dễ dàng tạo video cực kỳ nhanh và đơn giản. Hãy chia sẻ những kỷ niệm của bạn từ các bức ảnh thành một clip hay nhé.

Download Pics2Mov

6. Notes Note-Ify ($0.99)

​​
Note-Ify cho phép bạn ghi chú mọi thứ mình muốn, sau đó gom nhóm vào FOLDERS, HIGHLIGHT và đánh dấu FAVORITE, bạn có thể đồng bộ các ghi chú qua DROPBOX và đặt mật khẩu bảo vệ.

Download Notes Note-Ify

7. Say Play ($1.99)

​​
Chơi bất kỳ ca khúc nào chỉ bằng ra lệnh giọng nói.

Download Say Play

8. Fojusi ($0.99)

​​
Ứng dụng giúp bạn tập trung vào công việc hay học hành, thư giãn. Từ đó giúp tạo ra đồng hồ sinh học thông minh và khoa học hơn.

Download Fojusi

Lưu ý các ứng dụng đang miễn phí tại thời điểm chủ đề này được viết, vì thế nếu bạn không thể tải về miễn phí nữa thì có nghĩa là ứng dụng đó đã hết hạn.
Theo: TechRum