Tổng hợp Game Trí tuệ Hot miễn phí cho điện thoại đầu năm 2013
Chào tất cả các bạn.
Hiện nay trên mạng có rất nhiều game trí tuệ hấp dẫn cho điện thoại, tuy nhiên để tìm được một game yêu thích của mình không phải là điều đơn giản. Mỗi người thích một Game khác nhau, vì vậy Hôm nay mình sẽ tổng hợp các game này lại, các bạn nào thích game nào thì tải game đó. Tiêu biểu cho các game thể loại này là Game Ai là triệu phú, Zoombie and Plant, Đào vàng, Cá lớn cá bé, Ninja School, Kim Cương...
Đây là các dòng máy được mình test kỹ rồi, các bạn tải về là có thể chơi được luôn.

• Game Ninja School
    Thể hiện sức mạnh trong game Ninja School tiêu diệt chúa tể bóng tối nhé. Bạn sẽ được tiếp thêm sức mạnh khi chơi Game.

• Cá lớn nuốt cá bé
    Đây là Game cực hay cực hot cho điện thoại mình ko cần giới thiệu nữa, xem thêm tại đây.

• Game Đào vàng
    Nói thực, Game Đào vàng Hot từ rất lâu rồi. Game rất hot các thời kỳ cách đây 20 năm, mình ko cần giới thiệu nhiều. Bây giờ vẫn là Game HOT trong mùa đông năm nay.

• Game nông trại vui vẻ 3.0
    Game nông trại vui vẻ 3.0 là Game cực hot mùa đông này.

• Game bắn bóng
    Bắn trứng gà quá nổi tiếng rồi, mình ko cần giới thiệu lại nữa. Bạn bắn các quả trứng cùng màu để bắn vỡ hết tất cả chúng.

• Tải Game bắn trứng khủng long
    Đây là phiên bản hot nhất mới đc sửa lỗi tính điểm không chuẩn.

• Tải Game Contra đây là Game trí tuệ chiến đấu khá mạnh mẽ cho điện thoại di động. Vượt qua những khó khăn khi đánh nhau nhé.

• Game Pikachu miễn phí

Xem thêm ở đây

• Game Contra 30 mang Phiên bản mới nhất hiện nay là Game Contra 30 mạng. Tải về ngay

• Game ai la trieu phu
    Đây là trò chơi trí tuệ mà các bạn cần phải thưởng thức trong năm 2012 đấy nhé. Xem chi tiết tại đây http://taigamevui.info/ai-la-trieu-phu

• Tải Game Ninja School moi nhat không thể thiếu cho Mobile được.
    Xem thêm Game Ninja tại đây

Các bạn có thể tải ngay phiên bản Ninja School 3, Phiên bản được thiết kế dành riêng cho điện thoại java Nokia, HTC, Samsung

Đây toàn là Game hot free trong mùa đông năm nay.
Hình ảnh Game:

Xem chi tiết tại website: http://taigamevui.info/game-hot