Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Chủ đề: Mobile review

Mobile review

KÍnh thưa chư vị!

Thể theo yêu cầu và mong muốn của nhiều người, hôm nay tôi xin mạn phép mở ra chuyên mục này! Blap blap blap blap... (vỗ tay)

Như quý vị đã biết, box mobile ta đang trong quyền điều hành của Rokr (Rokr: Nhiều chiện con chém bi giờ! ^^) và qua bao đời thay vương đổi tướng, chúng ta đã tập hợp được vô số con người ăn với camera, ngủ với mp3, ra đường là megapixels về nhà là mobile games cứ thế mà hét!

Thế nhưng, thưa quý vị!

Có lẽ, quý vị cũng hiểu rằng khoa học là mênh mông, sự học là không thể bốc đồng và đại số đông cho rằng nên có một cái gì đó đi trước, dẫn giải và chia sẻ, trợ giúp cho những ai tiếp sau đừng mắc phải sai lầm lớp trước đã từng gặp! Nói vậy không phải chê mọi người đâu nhé (Nvmvnvmv: rõ ràng là thầy già rồi lẩm cẩm kìa) vì như đã biết "đại dương muôn trùng sóng sau đè sóng trước" nên những gì tôi sắp viết ra đây mang tính tham khảo và chứa những ý kiến cá nhân là chính! Mọi người đọc tham khảo, tham khảo và thực tế, thực tế và sẻ chia nhé!

Tức là mọi người nên viết một bài review (nhiều càng tốt) những chiếc điện thoại mình đã sử dụng cho tất cả thành viên biết luôn nha!

Thân ái!

Cũng muốn làm vài bài cho có ko khí về mấy model đã và đang dùng, hoặc xài ké vì lượng kiến thức cũng kha khá mà nản cái khoản văn vẻ quá

anh em mình kết hợp đi mình viết văn tàm tạm mà chưa xài nhiều máy và chưa có kinh nghiệm muốn viết cũng chẳng biết viết gì

Kết hợp như thế nào bây h

bác cung cấp thông tin mình viết xong đưa bác duyệt ok post len diễn đàn :GT9:

Thầy! Xin làm mod đi đã!
    Thầy không viết review nữa à?

Vẫn đang viết review đấy! Chỉ tại như đã nói, dạo này có rất rất nhiều chuyện lung tung tùng xèng lao đầu đón tiếp mình, có dịp thầy sẽ kể cho nghe!

chú Long sưu tập nhiều điện thoại thật,coi bài viết hay quá,1 người rất am hiểu về Mobile,ước gì có sở thích như chú nhỉ

Trời! Các mem ruột của box này đều có sở thích vậy mà! Có điều ...mỗi người có điều kiện và hoàn cảnh khác nhau nên buộc lòng phải ...thích kiểu khác nhau thôi!

nói thật là tớ thích mobile nhưng hiểu về monile thì rất hạn chế,về hệ điều hành cũng mù tịt,chung quy lại là chỉ biết sài thôi )

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối