Kết quả 1 đến 2 của 2

Top 5 game đua xe đỉnh cao nhất hiện nay trên iPhone 6S

Raceline CC

Raceline CC là game đua xe hot nhất và được mong đợi nhất mùa hè này. Được trang bị Metal API độc quyền của Apple nên Raceline CC sở hữu nền tảng đồ họa siêu ấn tượng, tái hiện sinh động những màn đua xe một người chơi trực tiếp trên thiết bị di động.

Raceline CC sở hữu cơ chế điều khiển một chạm trực quan và những đường đua nhanh đến nghẹt thở. Vì vậy game không dành cho những người yếu tim hay sợ tốc độ cao! Với góc nhìn trực diện, bạn dễ dàng điều khiển tay đua drift, bẻ cua, né gió và tăng tốc để vượt qua đối thủ trong những đường đua đối kháng siêu tốc!

Link download: iOS

Torque Burnout

Torque Burnout không phải là một game đua xe theo đúng nghĩa bởi nhiệm vụ của game thủ không phải điều khiển ô tô vượt mặt đối thủ để cán đích. Thay vào đó, game thủ sẽ phô diễn kỹ năng điêu luyện của mình qua các cú drift giống như các tay đua chuyên nghiệp. Đương nhiên, bạn sẽ ghi điểm cho những vòng tròn khói này.

Có rất nhiều nút rải đều phía dưới cùng của màn hình với các chức năng khác nhau như tăng tốc, giảm tốc hay phanh. Kết hợp những nút này với nhau và bạn sẽ thực hiện thành công những cú xoay vòng nguy hiểm để đạt được số điểm mong đợi.

Đối với một sản phẩm mà gameplay luôn mang đến cảm giác rằng mình có thể đâm bất cứ lúc nào như Torque Burnout thì thực tế nó lại khiến game thủ phải bất ngờ vì khả năng cân bằng của game. Bạn sẽ không có bất cứ cảm giác nào của tốc độ chóng mặt (dù quả thật sẽ rất chóng mặt nều phải quay vòng vòng hồi lâu), và sự hạn chế số lượng kỹ xảo bạn được phép sử dụng mỗi lần chơi. Điều này đồng nghĩa với việc game thủ sẽ được chiêm ngưỡng mọi thứ mà game cung cấp sau khi xem hướng dẫn.

SBK15 - Official Mobile Game

Với SBK15 game thủ gia nhập những đội đua hàng đầu thế giới, cưỡi trên quái xế của Ducati, Kawasaki hay Honda, lướt trên 13 cung đường đua tiêu chuẩn. Bên cạnh đó game còn có chế độ đua mô phỏng bộ phim Mission: Impossible - Rogue Nations (Được biết đến tại Việt Nam với cái tên Nhiệm Vụ Bất Khả Thi 5: Quốc Gia Bí Ẩn). Game thủ có thể trải nghiệm cảm giác trở thành điệp viên Ethan Hunt (Tom Cruise) trước khi bộ phim được chính thức công chiếu trong thời gian tới đây.

Racing Rivals

Racing Rivals là game đua xe mô phỏng cuộc đua xe đường phố đơn giản. Game đòi hỏi kết nối wifi để chơi và sẽ rất thú vị khi bạn được cạnh tranh với bạn bè hay những tay đua khác trên toàn thế giới phải không nào? Có cả một showroom ô tô đua đang chờ bạn. Bạn sẽ có quyền chọn kiểu xe, hãng xe, màu xe, động cơ cho xe mình. Ở đó có những thông số cần thiết để bạn đưa ra những lựa chọn chính xác nhất.

Khi vào vòng đua, chú ý tín hiệu đèn xanh bật sáng và ấn nút launch để bắt đầu tăng tốc. Mấu chốt là bạn phải làm thế nào để phanh đúng thời điểm. Những gì bạn cần nhớ đơn giản là hãy ấn (+) khi RPM chuyển sang màu xanh lá cây. Bản thân trò chơi thực sự nằm trong các tinh chỉnh cơ học nội bộ của xe.

Bạn có thể kiếm được tiền qua những vòng đua mà bạn giành chiến thắng hoặc chiến thắng người thách đấu lạ mặt nào đó. Hãy dùng số tiền kiếm được để nâng cấp cho “xế hộp” của mình vì đó chính là linh hồn của trò chơi này.

Need For Speed No Limits

Hòa mình trong thế giới đua xe bất hợp pháp của Need for Speed™ No Limits, bạn sẽ được tự thiết kế, nâng cấp cho ‘xế yêu’ của mình và đi đến đỉnh vinh quang, cũng như càn lướt, đánh bay các đối thủ và cả cảnh sát dám ngăn cản đường đua của bạn. Chắc chắn đồ họa sống động của Need for Speed™ No Limits sẽ chinh phục được những người chơi khó tính nhất.

Theo: gamek.vn​

độ họa nhìn mà mê thế