Kết quả 1 đến 4 của 4

Clash Of Clans: Đỉnh cao của chiến thuật

Game này ra mắt đã lâu nhưng sức hút của nó thì chưa bao giờ suy giảm, bài viết hướng dẫn chơi cũng đã rất nhiều nên mình sẽ không viết lại nữa, mà mình sẽ post lên 1 bài viết sưu tầm từ thành viên Trick&treat bên tinhte.vn

​​
    Clash Of Clans là games chiến thuật được rất nhiều người chơi, kể cả quốc tế lẫn trong nước, chắc hẳn cũng có rất nhiều anh em Tinh Tế chơi trò này. Games này miễn phí với cách chơi đơn giản, vì thế ai cũng có thể chơi được, hơi mệt một chút đó là bạn cần phải bỏ nhiều thời gian để xây thành cũng như luyện quân. Kinh nghiệm và cách chơi là điều cần thiết để giúp mọi người có thể chơi tốt hơn cũng như không tốn hao nhiều thời gian lẫn công sức. Mình tạo chủ đề này để anh em có chơi Clash Of Clans thì giao lưu chia sẻ kinh nghiệm với nhau cho vui. Lưu ý là chơi để giải trí vì thế đừng để games ảnh hưởng nhiều quá đến cuộc sống thật nhé!

Trước tiên mình mở hàng bằng chút kinh nghiệm tí teo của mình, anh em nhiệt tình chia sẻ thêm với hen:

• Giai đoạn đầu ae đừng ham đua cúp vì sẽ bị mấy thằng chơi lâu nhìu cúp như mình vào fang kiếm gold
    • Tập trung mỗi ngày khoản 4 tiếng cày gold up hall và defense, walls up cuối cùng, vì wall có xịn cấp mấy wallbreakers cũng bem đẹp
    • Hall lên thì mới upgrade lính được, có lính xịn (lv4 trở lên) sau này cày gold úp tường và cày cúp cũng dễ
    • Ưu tiên upgrade wizard tower và motar, canon và archtower chỉ làm bia đỡ đạn thôi anh em. Cấp bậc của các defense như thế nào thì bài viết tới mình sẽ nói thêm
    • Để castle vào sâu trong thành (dành cho ae nào đã có castle và đã join clan). Tốt nhất là để ở chổ nào mà defense mình xếp nhiều nhé.
    • Điều quan trọng cuối cùng là ae có bị fang mất gold hay eli thì đừng quá cay cú, chờ quân mạnh lên thì revenge trả thù lại hen.
    Chúc ae chơi game này vui vẻ

game này chơi hay lắm, mình không có thời gian chơi bị đánh hoài.

Dạo này đang cày Clash Of Clans nè, ai solo không?

chơi luôn sợ quái gì solo kooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo