Kết quả 1 đến 2 của 2

5 bộ theme đẹp cho iPhone Jailbreak

Cùng khởi động một tuần mới bằng cách 'thay áo' cho dế của bạn với 5 bộ theme tuyệt đẹp sau đây.

Với các iPhone đã được Jailbreak, có rất nhiều lựa chọn về giao diện tuyệt vời giúp bạn thay đổi chút không khí cho điện thoại của mình. Để chào đón một tuần làm việc mới thật hào hứng và suôn sẻ, Mobay xin giới thiệu với các bạn 5 bộ theme bắt mắt nhất dành cho các thiết bị đã Jailbreak. Chúc các bạn một tuần làm việc vui vẻ!
    1. Aelon
    Còn gì tuyệt vời hơn khi mỗi lần chỉ cần đổi hình nền mới, màn hình chính lại thay đổi toàn bộ sắc thái. Với icon trong suốt nhìn xuyên cả hình nền, và các viền bo tròn, viền vuông hoặc thậm chí là bỏ luôn viền.
    Aelon cũng trang bị cho mình khá đầy đủ các icon trên App Store, và có hai viền sáng và viền tối màu. (Nếu hình nền sáng màu bạn nên chọn viền tối màu và ngược lại)
    2. Golden
    Nổi bật với màu vàng sang trọng, các icon được thiết kế tỉ mẩn và chi tiết. Golden tôn vinh vẻ đẹp sang trọng của iPhone mà không điện thoại nào có được. Với khoảng hơn 300+ icon, icon cài đặt, icon boot logo… điện thoại của bạn sẽ như được mạ vàng thực thụ.
    3. Mustache
    Bạn còn nhớ thiết kế mô phỏng như Apple đã làm bao năm trước khi iOS 7? Bạn muốn kết hợp cả thiết kế mô phỏng và thiết kế phẳng để không lỗi thời nhưng vẫn giữ được nét cổ điển?
    Và Mustache đã làm được điều này, một sự kết hợp tuyệt vời giữa 2 dòng chảy thiết kế lại làm một. Mỗi icon lại kể lên câu chuyện riêng của mình, chỉ cần nhìn hình đã có thể đoán được tên ứng dụng. Nhìn xuống ảnh thứ 2 và kể tên xem bạn biết được bao nhiêu icon nhé.
    4. Axla 2
    Hình phía dưới nhìn thật là nhiều màu sắc phải không nào? Axla 2 là một theme đỉnh, khá xứng tầm với đối thủ Ayeris. Theme mang thiết kế phẳng, tuy nhiên bạn vẫn có thể nhìn thấy độ nổi trên mỗi icon. Theme được thiết kế toàn bộ toàn diện ở khắp mọi nơi, giữ được sự đồng bộ cho điện thoại.
    5. Amber
    Amber đi theo xu hướng của khá nhiều theme hiện nay, thiết kế icon dạng bóng đen trải dài hết icon. Tuy nhiên với Amber, bạn sẽ phải để ý thật tinh mắt mới phát hiện ra, nền của mỗi icon chính là ứng dụng đó khi được truy cập. Theme cũng có cả icon cho thanh Status bar, Wifi và cột sóng của bạn nhìn sẽ lạ mắt hơn hẳn.
    Theo cydia.vn

Hỗ Trợ:Android

Đánh giá:9/10

Phiên Bản 2.7

Kích Thước: 2.3 MB

[COLOR=rgb(27, 27, 39)]Mô tả[/COLOR]
    [COLOR=rgb(27, 27, 39)]
    ★ IO Launcher là một Lollipop hoàn hảo + iOS 8 mix launcher, Smooth, thông minh và nhỏ, chưa có tính năng phong phú, rất mạnh mẽ

IO Launcher không phải là phóng nhỏ nhất, nhưng nó là nhất nhỏ nhưng mạnh mẽ launcher

★ Người dùng đánh giá:
    1. Fantastic! Nó chạy rất tốt và tôi thích nó như thế nào tổ chức các ứng dụng của bạn. Khuyên này – Giovanni
    2. đẹp !!! Hầu hết các cá nhân, phóng thích của tôi !!Tốt mix – Antonio
    3. Kiểu dáng đẹp, thông minh, nhỏ Một trong những phóng nhanh nhất và tiện ích dựa Tôi đã sử dụng. – Ashfaq

★ Các tính năng chính:
    1. Kết hợp các phần tốt nhất của Android 5.0 Lollipop và iOS 8, cung cấp cho bạn một sạch, Smooth, kinh nghiệm phóng mạnh mẽ

2. Thông minh và đẹp thư mục:
    Auto loại ứng dụng vào các thư mục; iOS thư mục 8 phong cách; đẹp mở / đóng cửa hoạt hình

3. Một công cụ ngăn chặn userful:
    – Booster: một cú nhấp chuột để thúc đẩy các thiết bị của bạn,
    – Switcher: tất cả trong một cho bạn để chuyển đổi,
    – Power Saver: công cụ hữu hiệu để quản lý pin, tìm ra các ứng dụng CPU hog, vô hiệu hóa các ứng dụng tự động khởi động
    Tất cả bạn cần để giúp quản lý các thiết bị của bạn tốt

4. Handy sidebar:
    Bao gồm bụi, Torch, ứng dụng ưa, ứng dụng gần đây và nhiều hơn nữa

5. Rất nhiều chủ đề:
    Nhiều gói icon trực tuyến và chủ đề cho sự lựa chọn của bạn; hỗ trợ 5000 + của bên thứ ba gói icon

6. Unread đếm / notifier:
    Missed đếm cuộc gọi, số lượng tin nhắn SMS chưa đọc, đếm chưa đọc Gmail, Unread WhatsApp đếm …

7. Nhiều cử chỉ:
    Double tap để tắt màn hình, hãy kéo mạnh lên / xuống, hai ngón tay kéo mạnh lên / xuống, xoay …

8. Hide ứng dụng:
    Bạn có thể ẩn các ứng dụng không mong muốn hoặc ẩn các ứng dụng tin và nhốt chúng

9. Chỉnh sửa chế độ:
    Những gì bạn thấy là những gì bạn nhận được, quản lý màn hình của bạn dễ dàng

10 ứng dụng thông minh:
    Đề nghị bạn các ứng dụng ngay vào đúng thời điểm

11. nhanh tất cả các ứng dụng:
    Để làm cho launcher đơn giản, không có ngăn kéo ứng dụng truyền thống, thay vào đó, chúng tôi cung cấp một cách nhanh chóng tất cả các ứng dụng, bạn có thể kéo mạnh lên để mở các ứng dụng, để tìm kiếm các ứng dụng, hoặc để xác định vị trí các ứng dụng một cách nhanh chóng

12. Cá nhân:
    Có 200 + tùy chọn để tùy chỉnh launcher với những gì bạn muốn

13. Wallpaper:
    Nhiều mây hình nền để thỏa mãn cảm giác của bạn[/COLOR]