Giới thiệu game gopet 133

Tại một nơi bí ẩn trong thành phố Mgo , một nhóm những nhà khoa học tài giỏi đang nghiên cứu lai tạo một số động vật hoang dã để phục vụ cho mục đích xấu xa của ông chủ nhằm đánh chiếm thành phố Mgo . một thành phố thật xinh đẹp và đang có được một cuộc sống hòa bình và yêu thương lẫn nhau .

Nhưng vào một ngày nọ , một mãnh thiên thạch đã rơi xuống đúng ngay trung tâm nghiên cứu động vật của các nhà bác học gây ra một trận nổ rất dữ dội , các con thú được lai tạo đã bị xổng chuồng và chạy về thành phố .

Trong lúc này có một vị bác học Đầu Gấu , người từng chống đối lại việc lai tạo động vật hoang giã đã đứng lên hướng dẫn cho nhân dân thành phố cách thuần phục các động vật hoang dã này .

Tất cả những niềm vui của việc sở hữu một con vật cưng ngay trong tay của bạn! cho ăn, dạy ,đào tạo, thực hiện nhiều thủ thuật và chơi trò chơi mini thú vị với chú Pet con đáng yêu của bạn tất cả đều có trong game gopet 133

Các bạn hãy nhanh tay tải gopet 133 để đi thuần phục các động vật hoang dã này để huấn luyện thành thú nuôi của mình nhé .