Kết quả 1 đến 6 của 6

Bạn đã biết tin tức gì về server mới “ hồi ức ” của Chinh Đồ

vài ngày gần đây, nghe thiên hạ rộ lên tin đồn sẽ được rất nhiều quyền lợi khi tham gia vào máy chủ mới toanh của chinh đồ là server hồi ức (mở ngày 8/10). và một trong những tin tức được rỉ tai nhiều nhất là các hoạt động tặng đồ ingame hot này nọ,rồi event đủ thứ……,có ai có hình ảnh hay thông tin gì thì cùng nhau chia sẽ thử xem nhé.
    mình thì nghe đồn là có tặng 1 con ngựa gì đó á.hình như là con viêm viêm gì đó thì phải, hình nó nè:

nhìn ngầu ra phết nhỉ, có điều là trong chả giống con ngựa tý nào j, mình thì bỏ game rùi, chả còn tìm hiểu nhiều nên chả biết mô tê gì. mà nghe rục rịch dữ quá nên mò mò thử xem sao:d. rồi nghe nói sẽ có nhiều event lắm, làm cũng nôn nao muốn chơi lại, ráng chờ tới lúc đó xem sao mới được, 2 ngày nữa chú mấy:d
    ah mà còn nghe nói được tặng code gì nữa mà chả biết làm sao để có, có ai biết không chỉ mình đi, giúp người cũ quay lại game nào:d, mình cũng rủ thêm mấy thằng bạn chơi chung nữa mới đượcj
    cùng nhau đếm ngược và theo dõi thông tin trang trang chủ http://chinhdo.zing.vn nhé mọi người:d

Trích dẫn Gửi bởi dzavocoem
    mình thì nghe đồn là có tặng 1 con ngựa gì đó á.hình như là con viêm viêm gì đó thì phải, hình nó nè:

nhìn ngầu ra phết nhỉ, có điều là trong chả giống con ngựa tý nào j, mình thì bỏ game rùi, chả còn tìm hiểu nhiều nên chả biết mô tê gì.
    con đó là con viêm thế báo bạn ơi,chứ viêm viêm gì,nghe giống viêm màng túi quá:kinh ngac:.option nó nè:"tăng thần thánh nhất kích, tăng công kích và phòng thủ, tăng sinh lực, nội lực, tăng chỉ số thuộc tính cho nhân vật, tăng khả năng đề kháng một số trạng thái và tăng tốc độ di chuyển cho nhân vật"

:chong mat: đúng là bó tay,có ai có code k cho mình xin với:khoc to:

ra là thế ah,thanks bác nhé.hihi,mai là được chơi rồi:d

còn cái này là gì thế mọi người,đồ mới ah

wow,có vẻ hấp dẫn quá nhỉ:d