Tổng kết sự kiện “Bình luận hay- Nhận quà ngay”

Trong thời gian qua, fanpage của Bắn Xe Tăng đã nhận được sự tham gia rất nhiều của tất các bạn. Đã có rất nhiều nhận xét và góp ý chân thành của các bạn giúp webgame Tank Online cũng như fanpage Bắn Xe Tăng ngày càng hoàn thiện hơn.

Bộ Tư Lệnh đã chọn được 5 bài bình luận hay nhất trong những bài bình luận đóng góp của các bạn tại fanpage Bắn Xe Tăng.

1. Nguyễn Mạnh

Ngày 21 tháng 5, 8 h sáng ngồi chơi mạng, tự nhiên thấy quảng cáo nó bật ra.Đọc thây nó quảng cáo game Tank.banbe.net thấy hay hay nghĩ có khi nó là game chơi trên web cũng nên(mình đã thích mấy cái trò như boom nhưng tìm mãi ko thấy trên m...ạng).Bước đầu tiên đăng ký tài khoản, rồi vào game mới đầu là cái giao diện hướng dẫn tân binh. mình chưa biết gì nên cứ làm theo những gì họ chỉ dẫn..dần dần rồi cũng quen game.
Lv của mình cứ tăng dần dần, mình thấy sung sướng vô cùng vì thứ nhất là game này thỏa mãn được mong ước chơi game kiểu này trên web vừa hay vừa tiện dụng, thứ hai game này chơi rất hay tuy mới đầu lv thấp nên còn ì a ì ạch lắm nhưng đọc mấy cái Comment trên Forum thấy đàn anh nói là lv càng cao thì xe tank càng mạnh và nhanh..thấy thế mình yên tâm cày kéo con tank của mình. Giờ đây ngày 27 tháng 5 con tank của mình đạt lv 18 tinh chế 15 sao, lực chiến 571. Thấy con tank của mình mạnh quá nên sướng phải biết..đúng là có công mài sắt có ngày nên kim, cảm ơn Tank.banbe.net đã đem lại cho mình và rất nhiều người khác 1 game hay như Tank. Thank you very much.

2. Hoàng Anh

Trong thời điểm thị trường tràn lan nhưng game bắn súng , chém giết lẫn nhau , "Bắn Xe Tăng" như 1 làn gió mới trong làng GO Việt .
Trò chơi này đã mang lại cho mình cũng như nhiều người khác nhưng phút giây giải trí , thư giãn một cách nhẹ nhàng và lành mạnh . Chơi trên nền web nên ko cần cài đặt , hình ảnh sinh động , dễ chơi khiến Bắn Xe Tăng có thể phù hợp với nhiều đối tượng khác nhau . Hơn thế nữa , BXT khiến ta nhớ về game " Tank 1990" huyền thoại , gắn bó với tuổi thơ của nhiều thế hệ Việt Nam trên hệ máy NES.
Hy vọng Bắn Xe Tăng sẽ có nhiều sáng tạo và đổi mới nhằm phục vụ người chơi để trở thành một trong những game phổ biến nhất trong làng GO Việt . Chúc "Bắn Xe Tăng" sẽ thành công !

3. Quang Tín

Nhớ cái thời bỏ 2k ra để chơi đc 1h,Nhớ cái thời fải giúp mario cứu công chúa, Nhưng lại ko thể nào quên cái thời 2 anh em ngồi nhau bắn tank.Hi vọng tank online sẽ phát triển tốt như game tank đến h mà ko thể phai trong lòng mỗi người. Viết cm xong thấy nó chuối chuối sao ấy nhỉ @@.

4. Đường Hàn

Đối với thế hệ cuối 8x và đầu 9x thì bắn xe tăng cũng như mario đã là 1 phần ko thể thiếu trong ký ức thời thơ ấu rồi ... Mong rằng Tank sẽ phát triển nhiều hơn trong tương lai và trở thành tượng đài như Tank 1990

5. Trung Hiếu Bắp

Lâu rồi mới có cảm giác như thời 4 nút khi chiến Tank Online với bạn bè, vô tình đọc đc giới thiệu về Tank Online trên internet thế là ko những mình đăng kí chơi thử ngay, mà rủ rê thêm 4 thằng bạn cùng tham gia vào Tank Online. Dù có nhiều... ý kiến khen, chê dành cho Tank, nhưng đối với những game thủ 8x như mình thì đc sống lại những khoảnh khắc của quá khứ là quá tuyệt rồi, hi vọng bản CB sắp tới sẽ có nhiều cải tiến tốt hơn nữa, để Tank Online thành Webgame hot nhất VN ♥

Bộ Tư Lệnh sẽ tiến hành trao thưởng cho những bạn trên vào ngày 03/06/2011.

Các bạn khác chưa có tên trong đợt trao giải lần này cũng đừng buồn nhé, Bộ Tư Lệnh đã ghi nhận tất cả chia sẻ chân thành của các bạn và sẽ luôn phấn đấu để mang lại cho cộng đồng game thủ Việt Nam một sản phẩm chất lượng. Những ngày sắp tới sẽ còn có thêm nhiều sự kiện mới hấp dẫn hơn với những món quà khủng hơn đang chờ đón các bạn tham gia. Các bạn hãy thường xuyên theo dõi và nhanh tay giành lấy cho mình những giải thưởng giá trị đó nha!

Bộ Tư Lệnh​