Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Trích dẫn Gửi bởi cuocdoiquabuon
    mình thấy chơi ngô thì chỉ có đại gia mới lên nổi, đa số đều dừng ở lv100! bác ngô nào kiếm linh thú tăng dame mưu thì bắt buộc phải làm nhiệm vụ hàng ngày, ngốn xu dã man, may mà ngày từ đầu mình ko chơi Ngô, nếu chơi Ngô chắc nghỉ chơi từ lâu rồi ^.^!
    nếu có tiền chơi Ngô thì bá đạo rùi; nhưng những người Vip 0 thì cũng không nên nản giờ event nhiều lắm hên cái là mở ra sách tím ngay sách đỏ thì nhiều vô số; như event noel vừa rùi chẳng hạn sách đỏ phi shop hoặc dã lấy tinh thạch hết

các bác toàn kêu chơi ngô phải đại gia, làm đàn em nó nghe thấy nó bỏ ngô hết. vậy SV mới ai dám chơi ngô. Hay mai đổi tên game là nhị quốc truyền kỳ.

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoiquabuon
    mình thấy chơi ngô thì chỉ có đại gia mới lên nổi, đa số đều dừng ở lv100! bác ngô nào kiếm linh thú tăng dame mưu thì bắt buộc phải làm nhiệm vụ hàng ngày, ngốn xu dã man, may mà ngày từ đầu mình ko chơi Ngô, nếu chơi Ngô chắc nghỉ chơi từ lâu rồi ^.^!
    Ngô k cần event kiếm sách đỏ. Toàn sách vàng + VK đỏ or tím cũng qua 3 map.đúng là bạn chưa chơi Ngô:tu tat:

Ủng hộ ngô hết mình. Mình chơi ngô mà đang cùi lắm. hì hì. Chưa kiếm được cuốn sách tím nào. Sách đỏ thì dư. Vip0. :dai gia:

mình có chơi ngô mà đánh miss chán quá

:bat luc:Chơi ngô chán lắm chơi ngụy thíc hơn

Chơi Ngô rất linh hoạt, đi map thì hồi hộp rất vui, ko biết thắng hay thua vì hay miss )

Ngô lúc đầu đánh sướng thôi về sau THục bá đạo!

Ngô miss nhiều chơi chán lắm zzzzzzzzzzzzzzzzzz

Ngô chỉ được lúc đầu,về sau chẳng ma nào chơi Ngô

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối