Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Bàn luận về hệ thống đổng tước đài

Sau khi update phiên bản mới, các bạn Víp cao mỗi lúc mở ra thêm 1 tiềm năng mới còn đối với víp thấp có điều kiện để đi được các map cao hơn và chinh phục những con boss mà không thể. Vậy vip 0 có thể nâng chym tới mức độ nào là cao nhất và ai vip thấp đã up tới phượng hoàng rồi nè , mình nghĩ chắc ko có các bạn có thể chia sẽ hình ảnh của thần thú mình tại đây để mọi người chiêm ngưỡng sức mạnh.
    Bên canh có thần thú mới khi tham gia đánh võ đài bạn cũng nhận được lệnh bài giúp cho bạn trao đổi được món đồ bạn đang cần, mình xin hỏi có ai biết cách nào để kiếm nhiều lênh bài ko .
    Mọi ngườ cùng nhau chia sẻ nào. !!!

Tình hình là nâng chym cho các bạn vip thấp quả là một khó khăn. Tốn bạc kinh dị. Còn mình kết cái lệnh bài. Sắp lên Tôn Tuấn, Lục Kháng cấp 4 rồi. Sắp thành superman rồi. Hehehehe

Hehe nâng chym khó nhưng mà mấy tầng đầu nâng không uổng lắm, cái đó vừa tăng def tăng lính trong khi đó bỏ số tiền đó ra nâng không đủ cho 5 con tướng. Còn bạn lên cấp 4 là ngon rồi mình vẫn cấp 3 và đang chơi s15 . Nhưng cũng thành người nhện ồi

muốn kiếm 1 code sao khó quá ta, mà bên này phát code có cần bài viết hk hay chỉ like fb vs post hinh là đc vậy mị người

Bạn phải like facebook. Ngoai ra nick của bạn phải có số bài >=50 (Luật mới đó bạn, trước chỉ có >=30 thôi). Chúc bạn kiếm được code

mình nâng con chym len côn bằng mà thấy nản nắm rồi . thời gian chơi thì không có @@

Nâng con chim lên một lần gần 1m bạc ở cấp thấp lên cấp cao thì bao nhiêu cho đủ, chắc chỉ cho đại gia nào dùng xu nâng lên thôi
    CHT 600x 1 viên, hơi khướt với người nghèo =))

CHT đắt thế mua sao được. Tui chỉ nhờ đào thôi. Từ khi ra PB mới được 3 viên. Chắc cố thì lên được già lâu là thôi.

Nâng con chim lên cực kỳ tốn tiền và xu

@@ giờ nâng chym rồi còn phải tìm ki~ năng cho nó nữa quà là một số tiền khá khủng. Update nhanh wa kiếm tiền ko kip @@

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối